Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano kati ya Tanzania/China - Mh. Mizengo Pinda aelezea

Discussion in 'International Forum' started by bagamoyo, Sep 18, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,099
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu, Mh. Mizengo Pinda anaelezea yaliyojiri kutokana na ziara ya Naibu Waziri Mkuu wa China hivi majuzi.

    Naibu Waziri Mkuu wa China amekumbushia uhusiano maalum kati ya Tanzania na China. Ziara hiyo imefanikisha kutiliana saini ya mikataba mbalimbali kama:
    • ujenzi wa bomba la gesi ndani ya mwaka mmoja toka Mtwara kwenda Dar-es-Salaam kugharimu US$ 2.5 BN
    • Gesi kuzalisha umeme, matumizi ya nyumbani kupunguza ukataji miti kwa mkaa na pia kama nishati kwa ajili ya magari
    • nishati ya gesi kwa ajili ya kiwanda cha mbolea cha mwekezaji toka Nigeria mkoani Mtwara
    • ujenzi wa Mwl. Julius Nyerere centre na jengo la wizara ya mambo ya nje
    Video kwa hisani ya foreigntz ya youtube

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...