Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maharage Chande Unaangamiza Morali ya wafanyakazi NBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Jan 21, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Maharage Chande amenyang'anya nafasi za parking kwa wafanyakazi wa ngazi za chini wa benki ya NBC.Kuanzia sasa nafasi zilizokuwa wanapaki wafanyakazi hao zitakuwa zikitumiwa kwa ajili ya kukodisha wafanyabiashara wakubwa.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    weka vizuri dada Nazjaz, kama sijakuelewa vile, Maana nikisikia Maharage Chade nakumbuka mambo ya kampeni
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ngoja nifuatilie
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kwa sasa ni Chief Operations Officer pale NBC.Kwa hiyo kapeleka ufisadi wake huko.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    duuu
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mahaRAGE CHANDE HUYU ALIYEKUWA VODACOM?
     
  7. dkims

    dkims Senior Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alishaondoka voda since November kama sikosei
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa hii issue si muishughulikie kiofisi? Maana JF hapa hatutaweza kukusaidia.
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapa ndo penyewe
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Kaziii ipooo na mandondo....nasikia ana masifa sana huyo aatabadili kila kitu hapooo maana anajiona yeye ndio the best of all time!!!
     
  11. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The guy is smart, wabongo acheni majungu
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    huyo huyo
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ubaya wake nini? nyie si mnatakiwa kuhudumia wateja sasa mteja analeta bizinesi hana pa kupak....i wewe umepaki mkweche wako siku nzima....mteja akihamia benki nyingine je...safi sana bwana mabinzi...
     
  14. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Afadhali umesema
     
  15. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi mwanzoni nilidhani kawanyima mshahara?!! Kumbe ni parking tu.. sasa mkachukua hatua gani? Maana navyoelewa parking ni priveledge kwa staff na sio lazima kwa mwajiri. Na kama wamewapa wafanyabiashara wakubwa (corporate clients), si ni kwa sababu ndio wanawaweka mjini? Sasa malalamiko ya nini? Hebu tulalamikie masuala ya msingi na sio hizi petty issues! Mwishowe tutaletewa malalamiko hapa kuwa Maharage kamwita mtu mjinga halafu unataka tujadili. Fanyeni kazi huko, na muondokane na userekali uliowajaa.. Maharage kaja na moto wa corporate lakini kawakuta nyie bado mko usingizini mnaendeleza magumashi tu!
     
  16. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye bold mkuu...

    asante kwa observation....

    NBC tafuteni alternative parking...complaints kama hizi ni upuuzi mtupu

    halafu kichwa cha thread kimepinda..mi nilidhani kawanyima mapesa ya mwisho wa mwezi kumbe parking!!!!!!!:)
     
  17. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbombo jilipo
     
  18. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mleta mada ni mpotoshaji, Maharage ni jamaa smart sana! Nadhani kaamua kufanya hivyo ikiwa ni strategy ya kumuweka mteja mbele. Haiingii akilini mteja anayeleta deposits akose parking kisa staff wame occupy eneo lote.
     
Loading...