Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakamani kwa kujifanya waziri wa Ulinzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 10, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Friday, October 09, 2009

    MKAZI mmoja wa Mbagala, Shiza Rajab (25) amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala ya ya jijini Dar es Salaam kwa tuhuma za kujifanya Naibu Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa Tanzania.

    Mshitakiwa amesomewa mashitaka hayo leo na Mwendesha Mashitaka Mrakibu wa Polisi Naima Mwanga mbele ya Hakimu Samweli Maweda wa Mahakama hiyo.

    Katika shitaka la kwanza imedaiwa kuwa mshitakiwa alitenda kosa hilo Juni mwaka huu kwa kujifanya kuwa yeye ni Naibu Waziri wa Ulinzi kwa lengo la kujipatia fedha kutoka kwa Brigedia wa Jeshi katika Kikosi cha Nyumbu, Mabula Mashauri.

    Iliendelea kudaiwa kuwa katika shitaka la pili mshitakiwa alijipatia kiasi cha fedha shilingi milioni 2.4 kutoka kwa Mashauri ambazo alizichukua katika Benki ya NBC tawi la Pugu kupitia akaunti namba 033201095824.

    Hata hivyo, mshitakiwa amekana mashitaka hayo na kesi yake itatajwa tena Oktoba 20, mwaka huu Mahakamani hapo.

    Wakati huo huo, mbele ya hakimu huyo vijana watatu Elius John (24), Said Bakari (26) na Solomoni Othuman (30) wamefikishwa mahakamani hapo kwa tuhuma za wizi wa komputa aina ya Dell iliyokuwea na thamani ya shilingi 500,000.

    Imedaiwa kuwa washitakiwa hao walitenda kosa hilo Januari 7, mwaka huu, jijinio Dar es Salaam kutoka kwendye gari aina ya Toyota Hiace..

    Washitakiwa wote wamekana shataka lililotajwa dhidi yao na kesi hiyo itarudi tena Oktoba 20, mwaka huu kwa kutajwa.
     
Loading...