Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama za mwanzo kuboreshwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by DOGOSA, May 24, 2012.

  1. D

    DOGOSA Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa kuna usaili unaoendelea kwa ajili ya mahakama za mwanzo, ambapo kigezo kikubwa ni kwaba tofauti na hapo kabla sasa hakimu wa mahakama ya mwanzo anatakiwa kuwa na shahada ya kwanza ya sheria.
    Je hii itapunguza ubabaishaji katika mahakama zetu za mwanzo? Ila tukumbuke miundo mbinu bado ni ya zamani!!!
     
Loading...