Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama ya kadhi ianzie kigogo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by OMEGA, Jul 17, 2012.

  1. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Watuhumiwa wa kuuza gongo ya sumu:
    1.Ramadhani Selestini
    2. Salehe Omary
    3.Shukrani Malungu
    4.Charles Ibrahim[ huyu wampeleke Kisutu]
    5.Fadhil Juma
    6.Abdalah Mnazi

    Marehemu waliokufa kwa kunywa gongo iliyouzwa na watuhumiwa:
    1.Juma Abdalah.
    2.Mathew Roma[???]
    3.Khalid Hamis
    4.Mohamed Said
    5.Antipa Raphael[???]
    6.Hekima Bakari

    Kadhi mkuu aanze kwa kuframe charge kwa wa umini wake hao na kuwashtaki kwenye mahakama ya kadhi.Ni nani Kafiri kwa staili hii na sampling hii?Mwenyezi Mungu atuhurumie sana.
     
Loading...