Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuri kujaribu kutuliza hasira za wanaIGUNGA LEO.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mamaWILLE, Oct 23, 2011.

  1. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Waziri wa ujenzi mh magufuri leo saa tano ameanda mkutano akishirikiana na mkuu wa wilaya ya igunga FATUMA KIMARIO utakao fanyika hapa viwanja vya Sokoine . Ajenda ni kusu kumtambusha mkandarasi hapa igunga ili ajenge daraja la mbutu ambalo bwana Rostam Aziz alishìndwa kulijenga kwa miaka 18 aliyotawala. Mkutano umekuwa wa ghafla sana. Fatuma Kimario nae anataka ajisaishe kwa yale yaliyotokea wakati wa uchaguzi mdogo akidai alibakwa japo haikuingia.wananchi wa igunga bado wana hasira za kuchakachuliwa wa mgombea wao wa chadema mwalim Kashìndye. Yatakayo tokea nitawajuza.
     
  2. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dalili za mfa maji ni kutapa tapa
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,290
    Likes Received: 11,665
    Trophy Points: 280
    Nasubiri hotuba ya DC Fatuma Joseph Kimario
     
  4. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    walisema mkutano unaanza kuanzia saa 4 kamili mpaka sasa watu ni wachache sana wengi mpaka sasa ni watoto. Sasa wanatangaza makirikiri nao watakuwep6
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri kamanda Magufuli. Angalieni wahuni wa Chadema wasijewakavuruga mkutano.
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Makirikiri ndio nini tena?
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Watu hawana mda mchafu wa kuwasikiliza CCM.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    waliwezaje kumchagua mtu wasiyetaka kumsikiliza!. Wananchi wa Igunga bado wana Imani na ccm.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Hongera Dr. Kafumu, umeanza kutekeleza ahadi zako. Nakutakia kila la kheri.
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Siku zote huwa unakurupuka bila kuelewa kinachoongelewa mkutano ni wa Magufuri sio wa Kafumu.
     
  11. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eh! Amang'ana marito Mura!
     
  12. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    magufuri kaingi sasa na msafara wa magari 29 ya kiserikari.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu!
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Umeanza vizuri sana kutoa habari lakini mwisho umevurunda.

    Ulitakiwa wewe utoe habari kama ilivyo kisha comment zako zije baada ya habari hiyo.

    nakupa pole
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapo red bolded nimeipenda sana,alibakwaje sasa wakati kitu hakijaingia!!!!hahahahahaha!
     
  16. p

    plawala JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ilikuwa ahadi ya maghufuli na siyo ya Kafumu
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    najua mkutano ni wa Magufuli. Anatekeleza ahadi za ccm kupitia kwa Kafumu.
     
  18. s

    sanjo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magari 29!! Mabadiliko yanakuja kesho.
     
  19. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Najua unataka habari yako isisimue lakini kuwa na adabu hata kwako mwenyewe. Lini huyu mama kasema maneno hayo au ndiyo "fabrications" zinaletwa humu ili kukoleza ushabiki wa kivyama? Wanawake wana hadhi kubwa sana sasa hivi katika jamii ya watanzania ni lazima kama sisi tunataka kujenga jamii iliyo sawa na huru ni lazima tuwaheshimu wanawake hata kama wamekosea.
     
  20. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Slowly naanza kuamini kwamba huenda akili zako hazina akili bali ni akili tu bila hatag utashi .
     
Loading...