Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli na sheria ya wanaotesa wanyama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 9, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mheshimiwa magufuli jamani anastaili kupewa wizara nyeti maana sasa anakuja na vituko eti sheria ya kunyanyasa wanyama kwa bongo ityawzekana kweli msikilize kwenye hii audio clip...

    View attachment VN00027-20101109-0653.mp3
     
  2. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na wewe nawe kwa nini isiwezekane. Nyie ndo wale wale ikitolewa sheria wa kwanza kuivunja.

    Kwa nini na wewe usiwe mmoja wao wa kulinda haki za wanyama.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu rejea utamaduni wa mtanzania kwenye wanyama wafugwao itakuwa ngumu sana kwa sheria hii kutekelezeka
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hivi kuchinja wanyama na kuwala si animal cruelty?
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana sana tu
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wenzetu wazungu may be YEs ila for us Africans i dont think so!
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuwaulize viongozi wa Tanzania nani kawalloga wanashindwa kumpa vizara nyeti mtu kama Magufuli?
     
  8. b

    babalinda Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    z
    t
    huyu jamaa ni geneus! wakimpa wizara nyet mafisadi watalia wapi? ndo maana wanampa viwizara ambavyo javina link na mafisadi
     
  9. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mwenye Haki huufikiri uhai wa mnyama wake. Bali huruma za mtu Mwovu ni ukatili.
     
  10. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sheria ya kuwatesa wanyama ipo siku nyingi tuu. Mfano ni kwa wale wanaoning'iniza kuku vichwa chini miguu juu kwenye baskeli inakuwaje? Ingawa mwisho wa siku ataliwa tu lakini atendewe haki hadi afikapo machinjioni! Pia umchinjapo mnyama unatakiwa utumie kifaa kikali ili usimsababishie mateso. Hii inawezekana kabisa
     
  11. s

    schulstrasse Senior Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali au ndo maandlizi yakuigeuza bongo Europe/America?? kwa wenzetu ukimuacha mbwa peke yake mda mrefu ma kwenda kazini unaweza shtakiwa:doh:!
     
  12. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Itawezekana tu jamani kuna wanyama wanateswa sana,nimefika mahali punda wanateswa sana wametoka vidonda kila mahali.
     
  13. TWISA

    TWISA Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndoo matatizo tuliyo nayo yakijiona waafrica!!, Think big my dear!!!!!!!!!!!!!!!, ok??
     
Loading...