Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli ataheshimika zaidi akiomba msamaha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Jan 7, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kati ya mawaziri wote ktika serikali ya dr kikwete magufuli anaonekana kuaminika zaidi. Yeye pia anajua hilo. Hivi majuzi alitetereka kidogo na kutoa kauli ya kejeli. Ingawa kupanda kwa nauli kigamboni ni jambo ambalo halikwepeki, haikumpasa magufuli awaambie wananchi wapige mbizi au warudi vijijini kama hawamudu nauli ya shs 200. Walio wengi kigamboni ndiko kukliko vijij vyao sasa warudi wapi? Aombe tu radhi kwani atapungukiwa na nini?
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Atahehimika.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Alivyo na kichwa kama cha Kambare hana hata mwelekeo wa kuomba msamaha!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    utaratibu wa viongozi wa nchi hii kuomba samahani ni mgumu haijaingia kwenye kamusi ya vichwa vyao
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    kwani kakosea nini kuwaeleza ukweli, acheni siasa kwa mambo madogo magufuri yupo sahii mbona kijana jana kaweza, au nani aliwaambia wakanunue kigamboni, si lazima waje mji wa maraha hawawezi watulie uko uko
     
  6. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nauli ni 200, samahani ya nn si ameeleza ukweli? Au wananchi wa kigamboni ndo leo mmeanza kupandishiwa vitu? Acheni ufinyu wa mawazo.
     
  7. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mbona la Magufuli linakuzwa? Mbona mkuu wa nchi alipowaambia waathirika wa mafuriko Dar kuwa mtu mwenye akili timamu hawezi kuishi mabondeni. Hilo ndio tusi. Ama ya Magufuri aliyosema kama utani, au kwa vile si mtani wa watu wa Dar?
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Kama huna nauli piga mbizi, kwishney... Tatizo wabongo mmezoea viongozi waongo wanaouma na kupulizia na wanafiki kwa kushindwa kuwaambia ukweli ndio maana mnaona kuambiwa ukweli ni kejeli...

    Hakuna kuomba msamaha na mapato yamepaa mara mbili pale kivukoni, wakinunua kivuko kingine kwa own sources ni nyie ndio mtakaonufaika acheni mawazo ya Dr Dr Dr Dr Dr Kikwete kuwa mtapata vivuko vya msaada pindi Alina iliyozeeka ikiwazamisha
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha Kambare ni wewe hapo unayependa kudanganywa kijinga.

    Hivi hao wakazi wa Kigamboni walivyomzomea munaona ni sawa?

    Mkuki kwa nguruwe lakini kwa binadamu ni mchungu mno.

    Way to go Magufuli, semaaaa usiogope semaaaa.
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msijali WAKUU, tutasahau baada ya muda mfupi kama kawaida yetu. Kwani la mafuriko nani anakumbuka kwa sasa?

    hebu jiulize, KUNA BAADHI YA STATEMENTS HAPA CHINI NI ZA KUKERA SANA NA DHARAU KWA WANANCHI NA KUONYESHA DHARAU. SIKUMBUKI KUSIKIA HATA MMOJA AKIOMBA SAMAHANI. BADALA YAKE, LEO HII BAADHI YAO MWAPO KATIKA KUPIGA VITA UFISADI. Dr. Pombe ana lipi la ajabu?



    1. B. Mramba Waziri--- Ndege ya Raisi Lazima Inunuliwe ikiwezekana hata Wananchi Wale Nyasi..
    2. Ben Mkapa Raisi -- Ununuzi wa Migodi kwa Njia Za Ajabu na Watu wana Wivu wa Kijinga!
    3. Jk-- Huyu naona ajali kitu tumuache kesi zake ni kubwa tuiachie mahakama kuu- Kelele zenu hazinifanyi nishindwe kulala!
    4. Mkulo -- Kila mwananchi atabeba Msalaba Wake... Serikali haimo
    5. Jk-- sizitaki kura za wafanyakazi
    6. Sofia Simba-- Wanawake Wanyimeni Waume zenu! ''xoxoxoxo'' Wakiwapigia kura Wapinzani
    7. Mwantumu Mahiza -- Waliomaliza vyuo na kukosa ajira waanzishe miradi ya kufuga kuku inalipa sana.
    8. Nape - -Tutawashikisha ukuta.
    9. Masaburi -- Wabunge wa DSM wanafikiria kwa Makalio
    10. Wassira -- Mnaulizia mvua kwani nani kawaambia mimi ni waziri wa mvua?
    11. Riz1wani Mtoto wa Kiongozi -- Mimi si Fisadi Naishi Kimjini mjini Nina kipande kidoogo cha Uwanja wa Urithi na Toyota Collola Hayo ma Vogue mnayoniona nayo si yangu Bongo tunaishi kimjini mjini.. Lake Oil sio Yetu.
    12. Mkapa--Waandishi wa tz upeo wao mdogo ndio maana nafanya mahojiano na waandishi wa nje
    13. Pinda --Vihela vyenyewe vidogo vinaishia kuwapa wapiga kura wetu wanapokuja dodoma.
    14. Kikwete: foleni dar es salaam ni ishara ya maisha bora .
    15. OCD Arusha - Wakazi wa Arusha ni mapanya. "sualala Lowassa ni ajali ya kisiasa tu" -JK
    16.
    Kilavu Akiwaambia Wanachadema -- Mmemuachia Nyani alinde Mahindi yenu...
    17. Mimi naKikwete hatukukutana Barabarani"
    18. JSMalecela (J4)----Nendeni kuzimu ndiko hakunaSHIDA-
    19. Sumaye:Ukitaka biashara yako ifanikiwe UJIUNGE na CCM;
    20. Msuya:Kila mtu atabeba msalaba wake mwenyewe
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama mtu hana shs 200 anapanda pantoni kwenda wapi? kuomba omba?
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi najiuliza swali hilo hilo!
     
  13. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magufuri asipoomba msamaha ataheshimika, kwani aliowambia wapige mbizi ni watani zake, na pinda asipoingia mkenge wa wabunge wa kushusha nauli, Pombe ataheshimika zaidiiiiiiiiii
     
  14. c

    crocodile JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60

    Mi nadhani ataheshimika zaidi asipoomba msamaha.
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aombe radhi watanzania hasa Nyumba alizoshinikiza zikauzwa hii ya kigamboni mbona kosa dogo tu watanzania tunahitaji maelezo ya kina kuhusu nyumba walizipora
     
  16. nkawa

    nkawa Senior Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magufuli hana haja ya kuomba radhi...ameshawaambia wabunge wa Dar waichukue panton waiendeshe na kuisimamia wenyewe ....kelele za nini?
     
  17. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kupiga mbizi si tusi ni ushauri wa namna kukabiliana na tatizo. Ningekuwa magufuli ningewaambia 'mkafie mbali'
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,477
    Likes Received: 3,368
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana nchi hii maendeleo yetu ni haya tuliyonayo, watu wanapenda sana lugha na kauli za kuzunguka na kuzungushwa zungushwa, ambazo zinawafanya mbaki na uhakika wa namba katika kikosi cha wajinga na wapumbavu.
    Hivi mlitaka Magufuli asemeje? Kuwa "kama hamna nauli tafadhali ombeni lift, mnaweza kusaidiwa kama watakubali"
    hamuoni kuwa ni rahis sana alivyosema "pigeni mbizi" straight to the point, a lot of time have been served hapo, au hatulioni hilo kwa kuwa hatujui thamani ya muda?
    Hatutaki tuambiwe ukweli, munapenda sana kubembelezwa, anyway msijali viongozi wa kuwabembelezi na kuwa danganya-danganya tayari mnao, watawabembelezini na mtasinziaa mpaka mikono yao itapapasa makal.io yenu pumbav.u.
    Grow up, see and face the reality.
    Kuna waliotetewa mabondeni, wote tumeona.
     
  19. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni sababu ya MH MAGUFULI haja ya kuomba msamaha na kuendekeza mambo ambayo hayana maana. ukweli ni kwamba kama
    kuna mtu hawezi kulipa nauli ya TSHS 200/= maana yake ni kwamba analazimisha kuishi DAR,DAR IS NOT HIS ENERGY LEVEL he/she MUST GO WHERE HE/SHE BELONGS.Wanasiasa wanaiharibu nchi hii.wakazi wa dar siyo special kuliko wengine wanako lipa zaidi ya shs 500/ kuvuka kutoka upande mmoja kwenda upande wa pili kwa kivuko.NASISITIZA WABUNGE WA DAR WANAPENDA
    CHEAP POPULARITY HAWAFAI HATA KIDOGO.MAGUFULI DO NOT APOLOGIZE YOU ARE QUITE OK.AND IN FACT SURVIVAL IS FOR THE FITTEST,IF LIVING IN DAR IS EXPENSIVE TRY MTWARA, LINDI OR MIKESE.
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata wafanyakazi washaambiwa akili za mbayuwayu lakn wakafurahia tu..
     
Loading...