Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli amfagilia Jakaya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gimmy's, Nov 22, 2011.

  1. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,218
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    Mh magufuli aliainisha urefu wa barabara tangu tulipo pata uhuru.
    Alieleza uongozi wa JK umejenga 11300km kwa kutumia pesa za ndani kwa asilimia 80 ukilinganisha na 1300km tulipopata uhuru na 5000 km kipindi cha Mkapa.
    Aliyazungumza katika hafla kuwekwa kwa jiwe la msingi uzinduzi wa ujenzi wa barabara ya mayamaya Dodoma!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    uKIAMUA kuwa mwanaccm, kubaliana kuwa usomi wako unawekwa rehani!
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunaomba uanze kupost vitu vyenye maono sio vya watu waliokoswa cha kuwaeleza wananchi
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ameongea mengi sana, lakini hakuna ukweli wowote. Amesema serikali kudaiwa ni kawaida kwa kuwa ni serikali tajiri ndiyo maana inadaiwa na pumba nyingine nyingi tu mpaka naona uvivu kuziandika!!!!
     
Loading...