Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya udaku na story za kanumba!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by yahoo, May 10, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kweli mnafanya biashara lakini MNABOA,kwani hamna kingine cha kuandika zaidi ya 'kanumba'?.Mbaya zaidi mnatumia story za kutunga, mkijua wateja wenu (wanawake) vichwa maji.BORA mtunge stori kuhusu tulio hai, kuliko marehem asiyeweza kukanusha ujinga wenu. ACHENi MAREheMU APUMZIKE KWA AMANI SASA!
     
  2. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    eti kanumba aonekana cjui wapi, tabata cjui. Bullsht
     
  3. z

    zilakina JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sasa umeamua kuwatukana wanawake???????
     
  4. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu this is very low. Yaani ni udhalilishaji wa dada zetu. Hebu watake radhi mkuu
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Stori za kuandika mbona zipo nyingi tu, kuna gharama za nywele za Irene Uwoya kwa mWezi,Tarehe ya Sinta kuona cku zake,idadi za ch**pi za wema sepetu ,nk!
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kwani uongo,akina dada ndo wateja wao,kama unavutiwa na gazeti lenye heading kama hizi, utakuwa kichwa maji, 'Hii ndo idadi ya ch**pi za wema' au 'kanumba aonekana tabata akinunua vocha'nk wakati unajua kanumba kafa
     
  7. J

    JOJEETA Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumbavu zako wewe huna mama wala dada,heshima kwa wanawake tafadhali 2cdhalauliane .umeniudhi kwa kweli hivi mama yako mwanaume?ifike mahali utambue thamani ya wanawake cio kuwashusha hadhi kila cku.shame on you..ptuuuuuuuuuuuuu.
     
  8. J

    JOJEETA Senior Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndo mdaku namba moja.hivi utajuaje kua gazeti limeandikwa habari fulan kama cio mfuatiliaji?kweli wewe ndo likichwa maji.
     
  9. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    haya magazeti ya udaku wapuuzi wanajifanya wao wanajua sana stori za the great kumbe uongo mtupu wanajitafutia biashara ya kuendesha kampuni yao.....
     
  10. z

    zilakina JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Umeona eeee .
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    wapuuzi.com, hta cjui hyo taaluma waliipatia wapi make utakuta headings ni tofauti kbsa na content. kwa kwel wanaidhalilisha taaluma yao
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    teh teh! Nakutaga house girl angu amenunua,mengine nakuta wadada kazini kwetu wanayo 'nafunua kutaft katuni ninapokuwa sina!
     
  13. Muke ya muarabu

    Muke ya muarabu Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mama yako juma kombo au athuman?hovyoo yes wanawake vichwa maji including mama yako hvyo na wewe ni mtoto wa kichwa maji na wewe kichwa maji tu..kwan mtoto wa mbwa anaitwa nan kama sio mbwa?
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,745
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja, kuna ndugu yangu alikuwa hakosi kununuwa haya magazeti kuna siku nikamtolea uvivu nikamueleza ukikaa na watu makini hayo magazeti yako uyafiche yatakuonesha wewe ni mtu wa viwango gani, ila alichonijibu akaniambi yeye akirudi nyumbani bila hayo magazeti ni ugomvi kwa mke wake.
     
  15. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    baelezeee!
     
Loading...