Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya New Habari kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-bongo, Feb 3, 2011.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF
    Nilianza kufatilia magazeti ya New Habari tangu siku walipoandika Coverage ya Arusha siku hiyo ndio nilinunua gazeti loa Mtanzania kwa mara ya kwanza,baada ya kutolinunua kwa kipindi cha mwaka mmoja.

    Jamani najiuliza leo nimesoma RAI na jpili nilisoma gazeti la Mtanzania na kwa muda tu magazeti haya yamekua na muelekekeo ambao kwa hali ya kawaida usingelitarajia najiuliza kuna mabadiliko gani? wenye Taarifa mtujulishe tusaidieni yamekua na muelekeo tofauti na ule tuliokua tunautarajia.

    OUT OF CURIOUSITY
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    no changes made
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Habari za ndani zinasema wameamua kubadilika kwa sababu za kibiashara kwamba hawauzi kabisa na pia kuna kutokuelewana kati ya mmiliki na wakuu mbalimbali sasa wanajibu mapigo kimtindo.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna mabadiliko kwa sababu kazi waliyotumwa wakati wa uchaguzi imekwisha na wamefanikisha. Urais wamepata na wana uhakika wa kula miaka mingine mitano. Hiyo ndiyo tabia halisi ya mafisadi papa. Wanabadilika kama vinyonga.

    Kamwe usidanganyike.
     
  5. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yanaichokonoa sana serikali.
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Walisahau kuwa ile ni biashara, wakawa wanaandika habari kwa namna ambavyo wao walikuwa wanatamani iwe huku wakiupotosha umma. Watu wakagundua wakawatosa, wakakosa mauzo sasa wanatamani kupata sapoti ya umma, wanajitahidi kurudi kwenye ukweli japo bado wapo mbali.
     
  7. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata wafanye nini hawawezi kushindana sokoni. Kuna watu wengi wanakataa kununua magezeti ya New Habari Corporation kwa vile hawapendi kumpa pesa Rostam. Hilo tu!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Magazeti hayo mengi yalikuwa yanaishia kufungia maandazi
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Walikuwa hawauzi hivyo wakaamua kubadilika kidogo ili wawe wanapenyeza propaganda zao kidogo kidogo, ile wholesale wamegundua hailipi.

    Usidanganyike bado ni yaleyale, na wala sikushauri uyanunue
     
  10. S

    Stimela New Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti Mwanahalisi tu haya mengine ni politics tu
     
  11. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Watawala mara nyingi hutumia kitu kinaitwa hegemony kupunguza nmakali ya upinzani wa wananchi. Ni kama kuuma na kupuliza. Baada ya kuuma sasa wanapuliza ili watu wasahau kisha waanze kuuma upya!
     
  12. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Watawala mara nyingi mambo yanapowazidia hutumia kitu kinaitwa hegemoy. Hii ni kupumbaza jamii. Ni kama kuuma na kupuliza, baada ya kuuma sasa wanapuliza ili baadae waanze tena kuuma.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    changes zipo mkuuu tena saana hata mimi nimeshangaa sana! Naona kama kunakitu wanatengeneza hivi!
     
Loading...