Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya kifahari ya Japan yakamatwa Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 23, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Magari ya kifahari ya Japan yasakwa Dar [​IMG] Exuper Kachenje
    POLISI wa Kimataifa (Interpol) kwa kushirikiana na Idara ya Upelelezi wa Makosa ya Jinai na ubalozi wa Japan nchini wanaendesha zoezi la ukamataji magari ya kifahari yanayodaiwa kuibwa nchini Japan.

    Taarifa zilizoifikia Mwananchi jana zinasema kuwa zoezi hilo la ukamataji limeshaanza na tayari magari zaidi ya 24 ya kifahari kutoka Japan yamekamatwa.

    Hali hiyo imeelezwa kuwaweka matumbo joto watu wanaomiliki magari hayo hapa nchini wasijue hatma yao na magari yao huku wengine wakiyaegesha nyumbani bila kuendesha kuhofia kukamatwa.

    Kuendeshwa kwa zoezi hilo kunafuatia taarifa za kuwepo wimbi kubwa la wizi wa magari hayo nchini Japan ambayo imedaiwa kuwa huuzwa katika nchi za Kiarabu na Afrika, ikiwemo Tanzania.

    Habari zaidi zinasema kuwa magari hayo ya kifahari yakiwemo Toyota Land Cruiser Prado, VX, GX, Lexus pamoja na Toyota Rav4 yamekuwa yakiibwa katika harakati za kupelekwa sokoni mara baada ya kuundwa na mengine yakiwa katika maeneo ya kuuzia magari.

    Habari zinadai kuwa zaidi ya magari 350,000 yameshaibwa nchini Japan hadi sasa, yakiwemo magari ambayo wamiliki wake waliyauza na baadaye kusingizia yameibwa ili walipwe bima.

    Mwananchi ilishuhudia magari hayo ya kifahari zaidi ya 24 yakiwa yameegeshwa katika kituo cha polisi Oysterbay, huku taarifa za kipolisi zikithibitisha kuendeshwa kwa zozi hilo.

    "Ni kweli magari yapo, zoezi hilo linaendeshwa na Interpol na ubalozi wa Japan nchini. Mimi si msemaji lakini ukitaka kujua zaidi, mtafute DCI au Interpol wenyewe. Hapa wameyaegesha tu kwa kuwa ni eneo la polisi lakini hakuna taarifa zaidi," alisema mpashaji habari wetu.

    Mwananchi ilishuhudia pia gari la ubalozi wa Japan nchini likiwa kwenye kituo hicho kabla ya kuondoka saa 10:33 jana jioni.

    Mkurugenzi wa Makosa ya Jinai (DCI), Robert Manumba alipoulizwa, alikiri akisema: "Taarifa kuhusu hilo mtapewa, mtapewa baadaye, usiwe na haraka taarifa mtapewa tu."
    Tuma maoni kwa Mhariri
     
  2. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    waanze na magari ya madeshee wa mujini kwani kunatetesi kuna mmoja wa wagombea uraisi mwaka 2005 alipewa gari kwa ajili ya kampeni na pedeshee mmoja(JAMBAZI WA MAGARI) kwa ajili ya kampeni Interpol wakalikamata
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kama wewe si muongo mtaje, vinginevyo wewe ni muongo na mfitinishi.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama wewe si muongo mtaje, vinginevyo wewe ni muongo na mfitinishi. __________________
    AKIWA SHOGA YAKO......UKAMWAMBIE ALIFICHE..WAPE WATU UHURU WA KUANDIKA....
     
  5. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #5
    May 23, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo tetesi tulisikia kwani hao wanaojiita mapedeshee wengi wao si wezi wa magari na kuuza madawa ya kulevya na kuuza gold feki kwa wazungu?ila wanakifadhili chama cha mapinduzi ndio kama kinga kwao,kwani tarime CCM kiti cha udiwani walikosa si kwa sababu walimsiamamisha Jambazi maarufu musoma na Mwanza najulikana(anamiliki mabasi ya Z..............ri..bus service
     
Loading...