Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba threads(unatakiwa kuwa kichaa au kujifanya kichaa kuchangia huku)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tolowski, Jun 23, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku ni kwa wale wanaoitetea na kuisapoti ccm tu(kama wanaweza kujitokeza hadharanii!!!). Ni kichaa tu,au anayejifanya chizi anaweza kuchangia huku. Tunahitaji wachangiaji ambao WANATETEA MAMBO YAFUATAYO: mgawo wa umeme usio na kikomo, kutopatikana kwa maji safi na salama kwa uhakika tz nzima, foleni kali za barabara dsm, uzembe makazini,wizi na rushwa kwa viongozi wa ccm,asilimia 95 ya watanzania ni maskini,misamaha ya kodi kwenye madini,mawaziri wapenda anasa ambao saa11 alfajiri unawakuta club and asubuhi yake wanaingia bungeni,malipo mabovu ya wafanyakazi,kufeli kwa wanafunzi mashuleni,elimu yetu kushuka hata vyuoni,safari za kila siku za jeikei,mauaji ya polisi,watu kujilipa maposho makubwa kila siku,wasira kutafakari kwa kutumia mbonji,kuitana wenyewe kwa wenyewe magamba!!! Yapo mengi wazee,mnaweza kuyaongeza!!UKIWA TAAHIRA WAWEZA KUSAPOTI NA KUTETEA UPUPU HUU WA CCM!!
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kigwagwala kutetea wawekezaji bungeni jana, wakati wiki mbili zilizopita aliiongoza maandamano ya kulaani na kupingawawekezaji wa Rusolute Gold mine.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sticky: Magamba threads(unatakiwa kuwa kichaa au kujifanya kichaa kuchangia huku)

    Duuu!...kwahiyo?
     
  4. T

    Tolowski Senior Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni kichaa au unajifanya kichaa!!!
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Huyu jamaa ni gonjwa lingine jamani............hivi ana Phd au ni Dr of medicine...............
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Pole kwa upumbavu wako..........naumia sina jinsi ya kukusaidia.......
     
  7. notmar

    notmar Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nafikiri hii sio forum ya chadema la sivyo ingeitwa chadema forum.kila mtu ana haki ya kutoa comments zake humu regardless anatoka chama gani hence si busara kuzuia watu wasichangie hoja za ccm au kuanza kutukana watu wanaotoa msimamo tofauti na chadema.michango yetu lazima iwe critical na i reflect kwamba forum hii ni home of great thinkers...........and not the home of great liars ,insulters,cowards and hypocrites!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hivi ukiwa chizi unajijua?
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni Dr of Medicine mkuu, alisoma muhimbili na alishawahi kuwa kiongozi kipindi cha migomo, leo keshasahau baada ya kuvaa gamba na kuwaona wanaogoma UDOM hawana nidhamu...
     
Loading...