Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuta Updates!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Aug 10, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ningeomba Hii thread itumike kwaajili ya update za Mafuta Tuu.

    1. Hapa iringa katika kituo Cha Iringa filling station(Kwa Asas) Tayari ameshashusha Lori mbili za Diesel na Anauza Diesel kama kawaida. ila Petroli hakuna. Nimejaribu kuwadadisi wahusika wanadai Petroli inaweza kufika Leo au Kesho asubuhi kwasababu Kuna malori yanapakia nishati hiyo jijini Dar Es Salaam.

    Wanadai Nishati hii ya Diesel wamepakia jana jioni. SO THIS MEANS WENYE MABOHARI WAMEANZA KUUZA MAFUTA.

    If you have any updates Please Zilete hapa.
     
  2. dorin

    dorin Senior Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mamito utarudi lini,ile ahadi ya wine double view nistue ukirudi basi,usiku mwema.

    BACK TO THE TOPIC: tatizo la mafuta linaongezwa na walanguzi wanaonunua lita 5-10 kwenye vidumu kwenda kuwauzia watu kwa buku 3-4 kwa lita.
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wadau nyie huku kwenu vipi? huku kwetu kuna gari moja inashuaha mafuta kituo fulani, yaani foleni mtindo mmoja.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Niko kwenye foleni hapa Mshindo. Kituo kinaitwa MT huwel napata mawese. Traffic wanasaidia kwasababu ya Msongamano.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilijaza mafuta fulltank jana usiku mida ya saa 5 pale Bigbon-Sinza na kulikuwa hamna foleni mambo kama zamani.
     
Loading...