Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko Dar. Maneno na nasaha za MBOWE Ni funika bovu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Dec 24, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila siku huwa nasema hapa kuwa mimi si shabiki wa chama chochote cha siasa bali ni mfuasi wa hoja za nguvu na maneno ya maana. Nimemuona Mh MBOWE Kupitia mlimani TV akitoa maneno na nasaha zake kuhusu janga la mafuriko Dar. Kamanda uko juu, uko juu zaidi ya nyota mbinguni, unawaka kuliko jua, wewe ni bingwa zaidi kuliko YANGA. Unatisha zaidi ya njaa. Mkali kuliko simba kichaa, mcharuko zaidi ya nyati aliyejeruhiwa..una sumu kali zaidi ya koboko. Pamoja na mengi uliyosema, nimeukubali ushauri wako wa kutumia mbwa maalumu wa polisi kusaka maiti ambazo bila shaka zimefukiwa na vifusi VIVA KAMANDA MBOWE
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kha!! Job true true, hiyo misifa unaweza kujob hundred!!
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mh! Hapo kwenye red; huo nao ni mjadala mwingine mpana hasa kuhusiana na imani za watu. Sidhani kama Mh. Mbowe ataeleweka vyema na kila muumini na nachelea huenda wajinga wachache wakaligeuza siasa-dini.
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Viongozi wetu wa CCM inshu ya mafuriko washageuza dili....!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nalia na mkuu wa mkoa kwa kula michango ya g.mboto sasa anakula za mafuriko kwa nn watoa misaada wasipeleke kwa walengwa moja kwa moja kuliko kupitia mikono ya kina sadik na wengineo? Nasikia uchungu
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Je, amegusia pia haya? (Sorry, niliya-post kwenye thread nyingine):

    Pongezi zao wote waliojitolea kwa hali, mali, na dua kwa ajili ya wenzetu walioathirika na mafuriko. Kwa tasisi za kisiasa, CHADEMA waliotoa T.Shs. 25,000,000/= (milioni ishirini na tano) na CCM T.Shs. 4,000,000/= (milioni nne) wameonesha mfano kwamba kumbe linapotokea tatizo la kitaifa SOTE NI WAMOJA bila kujali itikadi zetu.

    Hata hivyo, kutokana na hali tete ya UFISADI uliotamalaki serikalini na kutokana na AGIZO la Mh. Rais na viongozi wengine mbalimbali wa serkali kuwataka wananchi husika wahame, nilitegemea CHADEMA waende mbali kidogo na kama hawakufanya hivyo nawashauri:-

    (i) Kuitaka serikali, na kimsingi huu ni wajibu wake, kuhakikisha wananchi wote waliopoteza makazi yao wanapatiwa makazi mapya na serikali katika maeneo salama. Haitoshi tu kusema hameni au kuwapatia viwanja "maporini" bila kuwezeshwa na ukizangatia hali halisi ya wananchi kiuchumi. Tafadhali toeni tamko linaloeleweka.

    (ii) Endapo wananchi kweli watahama maeneo yao "natabiri" mafisadi na "wawekezaji" watapatiwa maeneo husika mara moja tena kwa kasi ya ajabu. CHADEMA na taasisi nyingine mnao wajibu wa kulitaka Bunge (bahati mbaya hatuna Bunge makini zaidi ya umakini kwenye posho) kutunga sheria kali ya KUHIFADHI MAENEO HUSIKA DHIDI YA UVAMIZI WA MAFISADI.

    (iii) Endapo Bunge litashindwa kutunga sheria na serikali kuuza maeneo husika mnao wajibu wa kuuambia umma mapema nini cha kufanya leo na kama ikishindikana leo basi hapo baadaye endapo mtapata ridhaa ya kushika dola. Hili ni muhimu na kusiwe na mzaha. Inapaswa kueleweka tangu sasa kwamba SHERIA ZOTE ZA KIPUUZI zitakazomilikisha maeneo haya kwa mafisadi ZITATENGULIWA ili kila fisadi aelewe hivyo kungali mapema.

    Nawasilisha kwa CHADEMA na taasisi nyingine makini za kiraia.
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Daah!Mkuu,huku kusifia kwingine ni too much!
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Yaani kutoa dazeni mbili za maji ya kunywa na biskuti ndio funika bovu?

    Mbona watu wengi tu wamejitolea vitu vya thamani ujasema funika bovu!

    Chadema walichofanya ni kawaida tu kama walivyofanya wanamuziki wa bongo fleva!
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haa! Unaweza kujob hundred katika ukweli, siyo mbaya.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mkuu umemsifia mbowe.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Safari hii Jk hajasema miili itambuliwe kwa njia ya DNA!??
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kama ni mfuasi wa hoja za nguvu ndio maana huna mrengo
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah aisee, mbona umekurupuka? Sijaongea kuhusu misaada ndugu. Nimesema kuhusu nasaha alizotoa, nasaha, nasaha, nasaha, au maoni kama huelewi maana ya neno nasaha, maoni, maoniiiii.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nasaha ndio nini?
     
  15. M

    Magarinza Senior Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah...!!! hii misifa nimecheeeka hadi kojo limetoka.
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na mlengo hata mtu akitoa hoja pumba ukubaliane nayo? Naomba jibu.
     
  17. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, kojo hata x mass haijachanganya!
     
  18. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupe basi alichosema kamanda Mbowe!
     
  19. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    [​IMG]duuh,mnyika naona ananipa salute ya "heil Hitler-kazi kwelikweli
     
  20. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dokoa hilo hilo moja kwenye thread hiyo linatosha, linatosha kwa sababu hakuna kiongozi yeyote aliyeshitukia ishu hiyo ya dogs.
     
Loading...