Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi Tunataka Mashirika yetu yarudi kama Zamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AirTanzania, Mar 21, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mafisadi mmetuulia mashirika yetu tulioachiwa na Baba yetu wa taifa na kuongezeka kwa kasi ya watanzania wasio na ajira. Mmetuulia Shirika letu la ndege Air Tanzania, Viwanda, UDA na bado Mnatanga kuliangamiza Tanesco, Nuwa, Muhimbili ilikuwa ndio Hospital inayoheshimika lakini sasa imedharaulika, Elimu yetu ilikuwa nzuri sasa mmeiua kwa kuwa watoto wenu hawasomi Tanzania. Mnatutafuta nini Mafisadi? Tuachieni nchi yetu au mnataka tuwachomeni moto ndio mmjue kuwa tumechoshwa na ujinga wenu? Tumekuvulieni vya kutosha na tumechoka na ngonjera zenu za kutuimbia wimbo wenu wa Taifa wa Amani na Utulivu wakati huku mnaitafuna nchi yetu kwa kisingizio cha Amani na Utulivu, mnataka sisi tukae kwa Amani na Utulivu huku sisi tusiwasumbue wakati mnaiytafuna nchi yetu? Tuachieni nchi yetu tuijenge ondokeni Kikwete, membe, Lowassa, Rostam, Nimrod, Mramba, Mkulo na genge lote la mafisadi msisubiri kuchomwa moto:angry:
     
Loading...