Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafao yangu ya PPF

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by SWEET GIRL, Jul 26, 2012.

  1. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Jaman mimi nina maswali mengi kuhusu PPF yangu.Nilitoa notice ya mwezi mmoja kuacha kazi pale nilipokuwa nafanyia na ilikuwa mwezi wa tano.Toka wakati huo nimekuwa nikifuatilia malipo yangu na toka wakati huo sijapata malipo na nilikuwa nikijibiwa kwamba wanafanyia kazi.jana nilikwenda ofisi kwao kuulizia mustakabali wa mafao yangu nikajibiwa kuwa cheque yangu ipo tayari ila wameambiwa wastop kila kitu mpaka watapopata maelekezo kutoka huko SSRA na kwamba PPF wamewaandikia barua SSRA ili wawape mwongozo kwamba wafanyeje kwa malipo yale yaliyokuwa tayari but mpaka sasa hawajapata majibu na sijui nini kinaendelea huko SSRA.
    Mimi najiuliza je hiyo sheria inaanza kutumika lini??
    Na je kwa sisi tulioapply kupewa malipo yetu kabla ya sheria kusainiwa na raisi je tutalipwa malipo yetu au tusahau??
    kwakweli kama kuna wadau humu au wanasheria tafadhali watupe majibu ili tujue msimamo wao.
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kesho kachukue hundi yako. Huyo kilaza wa SSRA kasema walioacha kabla ya 20/7 wachukue pesa yao.
     
Loading...