Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maendeleo ya CHADEMA Njombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Jan 20, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa niaba ya M/kiti wa CDM Wilaya ya Njombe (mkoa mpya wa Njombe) napenda kuwafahamisha wapenda mabadiliko wote hasa wapenzi, wanachama, mashabiki wa CDM na wananchi kwa ujumla kwamba tunaendelea vizuri na kazi ya kusambaza moto wa mabadliko kama yalivyoasisiwa na Mh Thomas Nyimbo.
    Wale wenye kumbukumbu mtakumbuka kuna siku nilileta hapa mada inayoeleza jinsi Mh. Nyimbo alivyojitolea kwa hali na mali kuwasha moto wa mabadiliko. Kwa hakika tumefanikiwa sana kwa ngazi ya jimbo la Njombe Magharibi na sasa tumeunganisha juhudi na Majimbo mengine ya Njombe kusin na Kaskazini. Kuanzia mwezi wa pili (Februari) tunatarajia kuwasha moto kuelekea LUDEWA na MAKETE kwa msaada mkubwa wa Mh. Nyimbo ili hatimaye mkoa wa Njombe uwe na nguvu kama ile ya Mwanza, Mbeya, Iringa, Arusha na Kilimanjaro.
    OMBI MAALUM
    Kama yupo mwanaJF anaweza kutusaidia contacts za mtu yeyote wa Makete na Ludewa tunaomba tafadhali sana atusaidie kabla ya Jumapili ya wiki hii ili tuwasiliane naye mapema iwezekanavyo. Tumefikia hatua hii baada ya jitihada zetu kuelekea kukwama. Tafadhali kama unayo namba ya mtu au watu au wewe mwenyewe tujulishe kupitia 0789149165 (M/Kiti CDM Njombe (W) au mgosa81@yahoo.com.
    Tunawashukuru sana kwa support yenu

    Hakuna kulala.........
    Posted by Kiongozi
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongereni Sana wapiganaji. Nasi wa Mbarali Moto unaanza mwezi wa Pili, tukishirikiana na Mh. S**u. Moto utakaowaka CCM hawatakuja sahau maishani mwao. Kilafi anahesabu siku.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good sana. Songen mbele naona moto wa mabadiliko unakuja na utakuwepo na hakuna wa kuusimamisha
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Moto wa mabadiliko ndio nini?
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani huu wito umejaa hekima, busara na utekelezaji wa wazi.. Hizi threads siyo kila mtu anaziona wakati muafaka. Tusaidiane kulibeba hilo jukumu loa kuwaainisha na kuwaarifu wahusika kama unamfahamu mtu wa maeneo hayo ambaye siyo lazima awe mwana JF mpe taarifa muarifu tafadhali.
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dude you are so behind like my tail Hii!
     
  7. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama umelala amka, kama uko kwenye chama cha majambazi jiunge na chama cha maslahi ya Taifa. Ni mambo ya kubadilisha upuuzi wa kisiasa kuwa umakini wa kisiasa kwa maslahi ya Taifa.
     
  8. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks mdau kwa juhudi mnazofanya kwa mkoa wetu mpya wa njombe. Ninachofahamu mie ni kuwa wilaya hizi zina uongozi kamili ambao kwa hakika contacts zao zipo cdm hq. Mkipata contacts mtaanzia hapo kuendeleza mapambano.
     
  9. V

    Vancomycin Senior Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bravo nami katika kuunganisha nguvu hiyo nimebadili upepo hapa jiran kuna kijiwe cha wauza nafaka ya mahindi na mihogo now wote ni chadema nafanya mpango wa kuwapatia bendera
     
  10. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli nimesikia juhudi za mh. Nyimbo. Wiki kadhaa zimepita tangu tulipoambiwa humuhumu jf kwamba mh Nyimbo amepania kufungua matawi ya cdm vijiji vyote jimbo la Njombe magh, hakika kazi alishaianza na juzi alikuwa ktk kjiji cha Ukomola ambako alipata kuungwa mkono na wanakijiji wengi sana.
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Huna lolote wewe topical unatafuta tu namna ya kuingiza udini hapo lakini hapaingiliki kwani hayo maeneo yaliyotajwa hapo kumefugwa manguruwe kila kona. Ukileta udini wako hawakusikilizi wala nini na MoU imetunufaisha sana mkoa wa Njombe kiasi tunaanza kusahau nyumba za nyasi.
     
  12. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri sana ya kueneza mabadiliko maeneo hayo. Iliniuma sana Filikunjombe na Makinda kupita bila kupingwa hadi nimeshawishika kuingia ulingoni. 2015 natangaza nia kujitosa katika jimbo jipya la Njombe mjini litakapoundwa.
     
  13. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa maamuzi magumu hivi hamna kijana makini wa kumvaa makinda maana mimi nitachangia kampeni za kumpoteza huyu mama 2015. Hatutaki kumwona tena bungeni. Naamini hataweza kusimama mbele ya vijana makini wa chadema. Kampeni zianze sasa hivi hakuna kulalal.
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Njombe keep up, kuna vijamaa baba zao wametutesa kwa kutuibia sasa vinajifanya kuwalaani ili tuone vyenyewe vimekuja kutukomboa. HATUDANGANYIKIIIIIIIIII
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safi sana,a nice move
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bravo,

    Mtangulizeni Mungu kazi ya ukombozi siyo lelemama. Elimu ndio ukombozi kwa wananchi wengi wa vijijini.

    May God bless you all.
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Good news yule waliyempa kwa nguvu kwa kudhulumu kura za nyimbo ni ndugu yake K/MKi. (Mzee FR), CCM lahana tupu
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Haya ndiyo mapambano na harakati za kweli. Hongereni.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    vinajiita UVCCM
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana wapiganaji kwa kuwapa wananchi fikra mpya za ukombozi. Najua eneo lote hilo nyimbo za ccm zilikuwa zimegandisha ufahamu wa wananchi kujitambua. Narudia tena, hongereni sana.
     
Loading...