Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maendeleo ya arusha mjin

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaluu, Oct 28, 2011.

  1. k

    kaluu Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nayefahamu Arusha mjini na vitongoji vyake kuna kero ndogondogo mfano barabara za mitaani kama levolosi,kaloleni,mbauda, na sehemu nyingine.Na ninavyofahamu Mbunge wa eneo husika anao ushawishi mkubwa wa kuweza kuwahamasisha wananchi ama kuisukuma serikali ili kuondoa kero hizi.Ushauri wangu kwa muheshimiwa Lema(Mbunge wa Arusha)fanya jitihada zako binafsi kwa kushirikisha serikali na wananchi kwa ujumla kwani kero hizi zinawagusa sana wananchi ambao walikuchagua kwa matumaini makubwa.Nawasilisha
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ushauri mzuri ila nashauri uende kwa wabunge wote wa JMT maana tatizo la barabara ni la kitaifa.
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ushauri mzuri sana huo ila kuna mambo mawili; (1) nashauri uwe wa wabunge wote wa JMT maana tatizo la barabara ni la kitaifa na (2)kama unakerwa na ubovu wa barabara za Jimbo hilo,usiikane historia. Mh. G. Lema (MB) hata mwaka hajamaliza unalalama yote hayo, anza na Mh. Meya aliyepita aliyetafuna pesa za ujenzi wa barabara akazijengea ghorofa pale kilimani....aliyejifungia ndani siku 4 baada ya matokeo ya udiwani kutoka kwamba ameshindwa.
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni katika siasa pekee unaweza kuwabadilisha watu na kumweka mtu kama Mhe. Lema mbunge na kumwacha mfanyabiashara na mbunge wa zamani Mhe. Mrema na wananchi wakaona sawa, afadhali ikawa potelea mbali. Sijui lakini CDM hawana government fiscal machinery yoyote na sion wakiweza kuleta maendeleo katika nji wenu wa Arusha. Kuwa opportunistic ni bora sana katika maisha. Sasa jimbo la Arusha CCM wamelitoa kafara na akapewa maskini asiye na michongo sasa kuleni jeuri yenu.

    Nunueni TOYO ili kukwepa adha ya uhitaji wa barabara bora. Viwnda siowezi kuzungumzia kwa kuwa sidhani kama wanaweza hawa jamaa zetu. Ndiyo tunapenda mabadiliko lakini wimbi mahsusi la mabadiliko halijaja. Hii kwa sasa ni rabsha rabsha tu na uwongo mwingi. Katika dini fulani wanadai manabii wa uongo. Sasa hii ni era ya manabii wa uongo; waukweli bado sana labda mwaka 2100
     
  5. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akili yako mbovu, kwani ofisi ya mbunge wako huijui ilipo, au unataka kujipatia umaarufu hapa jf ?Wewe mwenyewe umefanya juhudi gani kuwahamasisha wajinga wenzako wa sisiemu hapo Arusha ambao kila kukichwa ni kujadili mgombea wa uraisi wa 2015. Peleka uchuro wako huko.
     
  6. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimtukane au niache bro......... yani nahasira naweza kufa any way ... asante mungu kwa moyo ulionipa
     
Loading...