Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maelfu Wampokea Sugu, Wamwita Mfalme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibange, Mar 19, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbunge Sugu ametishia uhai wa CCM huko Kiwira alipoenda kumpigia kampeni mgombea udiwani wa Chadema. Watu kwa maelfu walimpokea na kumshangia mfalme, mfalme. Sugu ameapa kuwa CCM haitapata hata jimbo moja Mbeya 2015. Source. Mwananchi uk 14
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Viva CDM Viva
     
  3. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  4. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui itakuwaje huko 2012
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Njoo arumeru osmund
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    imetulia hii
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sugu ni kamanda na ni mfalme pia waache chuki binafsi
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mfalme? Kazi kweli kweli!
     
  9. T

    Tom JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sugu amepata UBUNGE kwa KUPIGIWA KURA na raia weelevu na wasioweelevu na ndio demokrasia - WENGI WAPE ama na subiri uchaguzi ujao.
     
  10. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Radhia Sugu is a psycopathy, anafurahisha watu wa vijiweni tu na wala hayuko makini na maendeleo ya jimbo lake. Najua CDM mkoa wana andaa mtu mwingine kwa vile ukiongea na watu makini hapa Mbeya wana regret kwa hasira zao walizompigia kura za chuki mbunge wa zamani kutoka CCM Mpesya.
     
  11. C

    Chintu JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,418
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Watu makini ndo wepi hao? mbona hatukuwaona wakati wa vita ya wanambeya na polisi pale Mwanjelwa. Mpesya alifanya nini mpaka hao watu wako makini (kama wapo) wajute. kwa nini hawakumwita kwenye vile vita? alikuwa wapi, hata sura yake hatukuiona.
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanakuita sugu, wanakuita sugu ,sugu,sugu suguuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sugu wasugulie mpaka wapagawe! M
     
  14. s

    swaswa Senior Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Viva Sugu mwanzo mwisho mpaka kieleweke, in every successfully there is an history, behind Barrack obama aliwahi kukiri kwamba alishavuta sana bangi enzi za ujana wake na leo ni Raisi wa America. Sugu moto chini
     
  15. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  16. m

    mchungusana Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Safi sana
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jaribu na wewe kama unaona watu wanachaguliwa kwa bahati mbaya
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kazi yangu inanilipa mshahara mzuri kwanini nijiangaishe kwa kimshahara cha mil 3 sijui 4?
     
  20. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuki binafsi..achana nao..Mr Sugu eeeeeeeeeeee..vox populi..
     
Loading...