Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MADUNGA DUNGA wahamia kwa waendesha boda boda.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by CtVKiLaZA, Nov 21, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea jana Njia panda ya Kwenda Mbweni.

    Huyu bazazi alifika pale kwa nia ya kuchukua bodaboda imupeleke JKT Mbweni.
    Safari ikaanza, jamaa akawa anamsogelea sana dreva mpaka zero distance. Dreva akajua labda jamaa ni muoga wa bodaboda. Lakini jamaa aliendelea kumsogelea kwa nguvu. Dreva akamuliza vipi apunguze mwendo jamaa hakujibu.

    Dreva akashituka akasimama gafla, ile kusimama jamaa akashuka akakimbia.
    Aliogopa kumkimbiza na kuacha pikipiki barabarani. Dreva kujiangalia nyuma ya nguo zake amechafulia na manii.

    Kweli u-camerun. Na pia ni tahadhari wa wengine pia.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawa watu wakizidiwa sana na mihemko yao wanaweza kubaka kuku
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii kali ya mwaka, kama ni ukweli..its another experience!
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna mmoja alibaka mbwa jike saa 8 usiku, ilibidi alale kwenye banda la mbwa mpaka saa 4 asubuhi baada ya kushikiliwa kwnye **** ya mbwa.
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha
     
  6. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! Sitaki kujua kilitokea nn asubuhi.
     
  7. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha!:A S 465:
     
  8. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duniani kuna mambo. Hii ni true story
     
  9. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180


    Hivi niulize jambo. Huyu aliyetoa manii hakuwa na chupi? hakuwa na suruali? au huwa wanavua na kuitoa nje. Nisaidieni.
     
  10. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alitoa dudu nje ili adunge vizuri.
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Aiseee.!
     
  12. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shangaa
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahah kwanini unahangaika na watu ambao sio shughuli zao,madungadunga wote nendeni uingereza mtadunga mpaka mtakimbia ninyi.Nalog off
     
  14. m

    miseryman Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh heeeee:eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows:
     
  15. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    panda daladala za G/mboto+mbagala+segerea+tegeta+mbezi....etc utaona watu wanvyotoa ndonga zao.nukta
     
  16. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eti waingereza hawana mvuto.
     
Loading...