Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madiwani wa Ileje wamsurubu mkurugenzi kidokozi wa kura za mgombea wa CHADEMA Sumbawanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndyali, May 31, 2012.

  1. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Wana- JF mtakumbuka mama yule aliyekuwa Msimamizi wa uchaguzi jimbo la Sumbawanga Mjini, alihusika sana kupora haki ya watu wa jimbo la Sumbawanga mjini kuwakilishwa na mtu waliyemtaka Mwalimu Yamsebo. Mama Siliwa, alidokoa Kura za Mzee Yamsebo wa CHADEMA na kumjazia Aeshi wa CCM.

    Mara tu baada ya kutangaza matokeo ya dhuruma mama Siliwa ghafla alihamishwa Sumbawanga, kwenda kuwa mkurugenzi wa halimashauri ya Ileje.

    Lakini juzi laana ya watu wa Sumbawanga ilimfuata hukohuko Ileje ambapo kwenye kikao cha madiwani waliokuwa wakimsurubu kwa udokozi wa fedha za umma wa Ileje, alisikika akitamka aonewe huruma mara tisa hata hivyo, madiwani waligoma na kumpiga kalam.:A S-baby::A S-baby:
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Awajibike asisubiri kutimuliwa!!
     
  3. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    WAKAZI wa Wilaya ya Ileje mkoani hapa, wameutaka uongozi wa mkoa huo kuwawajibisha watendaji wa wilaya hiyo kwa kusababisha ukosefu wa huduma za afya.
    Kauli ya wakazi hao imekuja siku chache baada ya Baraza la Madiwani wa halmashauri hiyo kumsimamisha kazi Mkurugenzi wake, Silvia Siriwa kwa tuhuma za ubadhirifu.
    Wakizungumza kwenye mdahalo ulioandaliwa na asasi za kiraia za Wilaya ya Ileje (ILENGONET) kwa kushirikiana na mashirika ya kiraia Mkoa wa Mbeya (MBENGONET) uliofanyika jana, walidai kuwa uzembe wa viongozi hao unawalazimisha baadhi ya wananchi kukosa matibabu katika hospitali ya wilaya.
    Baadhi ya huduma za matibabu wanazokosa wakazi hao ni X-ray na upasuaji hali inayowalazimu wenye uwezo kifedha kwenda Wilaya ya Chipata nchini Malawi umbali wa kilomita 35.
    “Tunashangaa kuona Wilaya ya Ileje ambayo ni sehemu ya Tanzania wananchi wake wanakosa matibabu na kulazimika kukimbilia nchi jirani na kwa waganga wa kienyeji, hivyo ni lazima viongozi tuliowachagua kama madiwani wawajibishe wote waliozembea,” alisema Michael Nelson mkazi wa Itumba.
    Kutokana na malalamiko ya wananchi hao Mwenyekiti wa Halmashauri ya Ileje, Mohamed Mwala aliyehudhuria mdahalo huo, aliwataka wananchi kuwa wavumilivu kwa sababu madiwani wamechukua hatua dhidi ya watendaji wabadhirifu katika halmashauri hiyo

    Source: Tanzania daima 31/05/12.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mimi nilimuonea huruma juzi Kumbe mwizi fukuza kabisaa hilo jimama
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    watendaji wa sumbawanga inaelekea wana bifu na chadema. kulikoni?
     
  6. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hii Mikada ya ccm inapenda sana kuonewa huruma wakati mioyoni mwao imejikinai kufanya unyama kana kwamba peke yao ndo wenye haki katika nchi hii.:sleepy::sleepy:
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Pindaism ndo inawasumbua
     
  8. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Huyu mama analindwa sana na mtoto wa Mkulima, hapa Mbeya akiwa afisa maendeleo ya jamii aliwahi kuwashiwa moto na madiwani wa jiji la Mbeya kwa nyodo zake, lakini tukashanga anapaishwa kuwa kuwa Mkurugenzi wa halimashauri ya Sumbawanga.
     
  9. mashami

    mashami Senior Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu alimuhukumu lema dhahama itakayo mpata mpaka kizazi chake kitajuta milele
     
  10. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana na bado huyo mama atakomaa h!yo laana haimuachi itamtafuna mpaka ashangae, kilo cha masikin wapiga kura kimemfikia mola anawalipia na ni somo kwa wez wote wa kula na wanaojihusisha na vitendo vinyokiuka maadil ya u2mish
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hata hivyo ni mbabe sana huyu mama! Amekuwa akihamishwa hamishwa katika mikoa hiyo miwili kwa zaidi ya miaka 10 sasa
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Fukuzeni kabisa, lakini yalivyo yaa jabu utasikia anapelekwa lindi vijijini
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaa kuna yule naibu waziri anayekagua BOQ na vitasa vya UNION? hajui hili kweli?
     
  14. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe huyu mama ndiye aliyekuwa Sumbawanga. Lo! Mvisheni Sanda Nyeusi Akafie huko, Gamba mkubwa
     
Loading...