Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wagoma kupinga "Unyanyasaji"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by johnmashilatu, Dec 13, 2011.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    zaidi ya magari 200 yako katika eneo la mzani wilayani Biharamulo mkoani kagera kutokana na mgomo wa madereva wanaopinga unyanyasaji wa wadfanyakazi wa TANROADS katika kituo hicho

    habari zinasema msururu wa zaidi ya kilomita mbili za magari uko katika pande zote za mzani huokufuatia mgomo wa madereva wa magari ya mizigo

    Mgomo huo umeanza jana jioni ambapo magari ya abiri pamoja na yaleya kubeba wagonjwa ndio yanaruhusiwa na madereva hao kupita katika mzani huo

    mgomo huo ulianza jana baada ya dereva mmoja kukatiwa kulipa faini ya shilingi milioni mbili baada ya lori alilokuwa akiendesha kukanyaga waya na kudaiwa kuuharibu

    hali hiyo imewapelekea madereva wengine kupiga kuendelea na safari zao wakidai kwmaba watatakiwa pia kulipa faini kwani kila gari halina budi kukanyaga chini na hivyo kuwa katika hatari ya kukanyaga waya huo

    aidha wamedai kuwepo kwa usumbufu katika mzani wa biharamulo kwani magari hayapimwi ifikapo saa 12 jioni licha ya barabara hiyo kuhudumia mataifa jirani ya rwanda, Burundi na Uganda, pamoja na kulazimisha magari kupimwa hata kama hayana mzigo

    maneja wa TANROADS mkoani kagera Bw kalupale amewalaumu madereva hao kw akuendesha mgomo huku wakiwashawishi wengine kuacha kupita wakati hakuna gari iliyozuliwa isipokuwa lililokanyanga waya
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    This country bwana is..............:smash::smash:
     
Loading...