Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mademu, msaada inakuwa nongwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ldd, Dec 16, 2011.

  1. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Aslamu aleko jf, ivi kwann mademu ukikutana nae wakati yupo kwenye tight environment na ukampa msaada na yeye haamin km umemsaidia kibinadamu anataka abaki au ubaki na 4n namba 4 further communication! mfano jana nmekuta kundi la wa2 tofauti kituo cha daladala nkabeba hapo watu 6 kwa lengo lakuwasogeza, but mwshon nkabaki na du mmoja, akafika kituo anachoshuka, yaani kama anataka kuniachia kitu fulani au km anasita kushuka!???
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Ashaona dezo,
    Akikwama next time anakutwangia tu mfadhili wake.
    Na kwa jinsi tunavyopenda sifa kwa mademu hata kama hatupiti njia hiyo tutapita tu tukawape lift.
    Ushauri wangu,
    Pendelea kuwabeba wanaume ambao angalau hata ukipata pancha wanaweza kukusaidia kupiga jeki na kufungua tairi,
    Mademu ukipata pancha anashuka na kuomba lift ingine na kukuacha na mkweche wako bila msaada!!
     
  3. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapenda mteremko
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushasema ni mademu ndo wenye tabia hiyo sasa acha kubeba mademu na ubebe wadada/ladies. then hapo utaona tofauti.
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,189
    Trophy Points: 280
    cyo wote lakini, na safari moja huanzisha nyingine. na siku hizi kutoa msaada ni ngumu especial kwa mtu usimyemjua. na hyo further communication alitaka labda muwe tu marafiki wakawaida kutokana na moyo uliouonyesha wa kiungwana. wanaume nyie si mnapenda kupotezea sana ndo mana wale walipotezea awakuona umuhimu wa wew kutoa ule msaada. ni maoni tu
     
  6. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nongwa nongwa nongwa!
     
  7. Bhokem

    Bhokem Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo si kweli kabisa, na labda ni huyo mmoja uliyekutana naye. Msipende kugeneralize, mbona wapo wanaume wengi tuu ambao hutoa lifti halafu mwisho wa safari wakaomba namba za simu? Au kwa vile sie wadada hatufunguki kiivyo ndo maana ukikutana na mmoja wa aina hiyo unaamua kutugroup wote kwenye category hiyo? Kuweni waungwana
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utakua umemuelewa vibaya huyo dada,kwani nauli ya dala dala ndio kitu kukubwa sanaaaa?
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Haaapo sasa!!..Na sio kwamba huyo dada kamuomba lift,yeye mwenyewe kaleta usamaria wema...kwahiyo hata asingejitokeza yeye, bado basi angepanda na angefika anakoenda....labda kama ulianza kumtaman flan na hutaki kutuweka wazi..:eyebrows:
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mwambie huyo.......japo najua atajibrother sugarcane akubishie!!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mademu ndio kina nani???
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ushauri bora kabisa wa kufungia mwaka.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pendelea kuwabeba wanaume ambao angalau hata ukipata pancha wanaweza kukusaidia kupiga jeki na kufungua tairi.

    Hapa mkuu umemaliza kila kitu!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    kweli weekend imeanza
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mawazo yako tu babu mwenzio hata hakuwa na hata wazo la kukuachia chochote
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mawazo yako tu babu mwenzio hata hakuwa na hata wazo la kukuachia chochote ni wewe tu na fikra zako
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo nenno
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo umemaanisha nini sasa kama unajifunga na na hiyo comment mwenyewe
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kusimama toka posta mpaka bunju si pafupi
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Idd, kwanza uandishi wako unaghafilisha akili kabisa
    pili, unabeba kambi za fisi unakuja tuchosha hapa
    tatu, you were imagining kwamba anasita kushuka labda kiti chako kilikuwa na sindano
     
Loading...