Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madege ya usa army

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Mar 19, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    USA  11.jpg USA 1.jpg USA 2.jpg USA 3.jpg
    USA 4.jpg USA 5.jpg USA 6.jpg USA 7.jpg
     
  2. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    naona f17 zinasindikiza bomber hapo juu..., yani tungekua na 1% ya ndege alizonazo mmarekani tungetisha!
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa hawachokozeki kwakweli...
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na yote hayo, wazee wa kazi wa Taliban wanawahenyesha na AK 47 zilizokuwa modified uwani. Kwi kwi kwi, teh teh teh!
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vita si madege bali ni mbinu tu. Hasa kujitoa mhanga kunawa,maliza nguvu!
     
  8. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani unaongelea vita ya aina gani?? Maana kuna vita za aina nyingi..,

    Kwa mfano, ipigwe total war kati ya afganistan na marekani, unadhani wamarekani wangechukua miezi mingap kusambaratisha kila kitu? isingezidi mitatu..., ila mambo ya kuijenga afghanistan ndo yana-cost american lives...,
     
  9. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja na madege yote hayo, lakini anaendelea kupigwa huko Afghanistan.Madege na masilaha ya ajabu sio uwezowa kivita. vita ni zaidi ya silaha.
     
  10. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani unaongelea vita ya aina gani?? Maana kuna vita za aina nyingi..,

    Kwa mfano, ipigwe total war kati ya afganistan na marekani, unadhani wamarekani wangechukua miezi mingap kusambaratisha kila kitu? isingezidi mitatu..., ila mambo ya kuijenga afghanistan ndo yana-cost american lives...,
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono. Ni just a month kumaliza ka nchi ako. Je sheria za UN zinaruhusu na USA wanajifanya wastaarab?
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    sijui kichwa yako ikoje-kama kitu huji ni bora ukae kimya
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Usipende blindly kijana au wewe upeo wako ndiyo mdogo. Licha ya kupigana kwa miaka kumi Wamarekani walipigwa Vietnam na silaha duni zaidi ya AK47 na wakaishia kukimbia kwa aibu. Hawana teknik za kupigana ardhini.

    Walibaki kutengeneza film za akina Chuck Norris na Rambo kujizimua kutokana na aibu ile.
     
  14. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora kupenda blindly kuliko kuchukia blindly coz anaechukia blindly mwisho wake ni kujilipua.
     
Loading...