Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MADAKTARI,WALIMU....ole wenu MSIGOME...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 22, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Tumechoka kuwasikia mkinung'unika juu ya maslahi na madai yenu.Mmekuwa wasemaji sana nyinyi.Sasa tunataka matendo. Simamieni haki zenu.Ziteteeni.Kama mtaamua mambo yaendelee yalivyo,nyamazeni milele.Tumewachoka na sms zenu.

    Tumewachoka na 'conference' zenu.Tarehe zenu za migomo tunazijua.Tutazizingatia.Msipogoma,msitujue tena.Hatutawaunga mkono kivitendo wala kimawazo.Fanyeni kweli.Ole wenu msigome...
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hata kama ukiwa upinzani haipendezi kuhamasisha jambo la kutesa binadamu wezako..... hakuna mgomo usioumiza watu.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    unamwaga petroli kwenye moto?
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa ndugu yangu VUTA-NKUVUTE mbona kama unaugombeza tena? Hebu weye tuambie manake tunahitaji pamoja na mawazo ya watu wengine kama nyie yatakayo tuongezea nguvu katika hoja zetu so tunakaribismaoni has ya utaalam wa kisheria kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,478
    Likes Received: 2,721
    Trophy Points: 280
    Mgogoro wa madaktari ni mgogoro wa kimaslahi.Huu unapelekea mgomo halali wa kisheria kama taratibu zifuatavyo zitafuatwa.Kwanza,mgogoro uwe umepelekwa kwenye Tume ya Usuluhishi na Uamuzi.Pili,mgogoro ubaki bila utatuzi kwa kipindi cha siku thelathini au kipindi kingine cha nyongeza cha Msuluhishi cha siku thelathini.Tatu,mgomo unaitishwa na Chama cha Wafanyakazi kufuatia kura kupigwa kikatiba ya chama huku wengi wakiunga mkono mgomo.Na tano,Notisi ya saa arobaini na nane iwe imetolewa kwa Mwajiri(hapa Serikali).Mkuu,hizo ndizo hatua za kisheria za mgomo halali.Kinyume na hapo,Serikali yaweza kufanikiwa kuweka Pingamizi au hata kuwaadhibu wagomaji.Walimu na Madaktari na wasikie...
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu serikali imesema imeshakwenda mahakamani, je wagonjwa hawatatibiwa hadi mahakama itakapotoa hukumu?

     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ubarikiwe sana kwa kutukumbusha haya,ngoja na sisi tuyafanyie kazi.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    watu wenye mtindio wa ubongo pekee ndio wana uwezo wa kuandika post/sred kama hii ya kinyama kabisa.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mimi kama rais wa tano,napinga kabisa mgomo wa madaktari kwa sababu babu yangu na bibi yangu na wazazi wangu ni wagonjwa na hawana uwezo wa kwenda India wala hindu mandal wala regency hospital.
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Ikitokea ukapata ajali wewe ama jamaa yako wa karibu, halafu ukaenda Hospitali na kukosa huduma ya haraka na kuleta madhara, ndiyo utapata upeo wa kujutia uhamasishaji wako. Cha msingi hapa ungeshinikiza serikali iweze kutatua matatizo ya madaktari na wauguzi kwa haraka bila kuingiza siasa. Hii itasaidia kuendelea kwa huduma ya afya na pengine kuwahamasisha waganga na wauguzi wetu katika kutupatia huduma bora.
     
  11. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Doctors and Teachers we are tired of this ufisadi syndrome. This time NO RE-TREAT NO SURRENDER just go ahead with strike
     
  12. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Govt wamesema wanakwenda mahakamani, sasa ujue mgogoro utaisha lini.
     
  13. S

    STIDE JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nasisitiza!! SIMAMIENI MNACHOKIAMINI!! OLE WENU MSIGOME!!
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    du! Sijui nisimamie upande upi mana nahitaji msaada wa madaktari na madaktari wanahaki ya kudai haki yao
     
  15. U

    Udaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekugongea like.
     
  16. M

    Mkwanda Senior Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wananikumbusha enzi za ludism pale ludists walivyokua wakidestroy machines wakiamini machines ndio adui wao wakati adui wao walikua ni capitalist ambao ndio waajili wao.WATANZANIA HAPA ADUI YETU NI SERIKALI NA SIO MADAKTARI JAMANI,DAKTARI HANA KOSA NA SISI HATAUNA MKATABA NA DAKTARI BALI NA SERIKALI.LET'S STOP CHASING THE WRONG ENEMY AS THE LUDIST DID!.
     
  17. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,865
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Hata mimi naunga mkono mgomo wao kwa sababu zifuatao;
    1. Maslahi yao ni bora kuliko uhai wa mlala hoi ambaye ndiye mlipa kodi
    2. Nchi hii ina watu wengi sana kwa sababu mgomo wao utasababisha wengi kupoteza maisha hivyo tutakaobaki basi tutafaidi ajira za marehemu (si ya madaktari).
    3. Wanaowauguza wagonjwa wao katika mahospitali mbalimbali nchini wataweza kutunza pesa zao walizokuwa wanatoa rushwa kwa madaktari ili kupata huduma katika hospitali za serikali kwani wagonjwa wengi watakuwa wamepoteza maisha.

    Kuhusu waalimu wa santa kayumba wao wagome tu hata miaka 10 mbona hata kabla hawajagoma kuna wanafunzi wanaingia kidato cha kwanza hawajui kusoma wala kuandika. Hata hivyo hao mnaowashinikiza watoto wao wanasoma shule za FM academia.


    Ombi: Tuwaomba msiwashawishi madaktari wa hospital ya Appolo nao wagome kwani viongozi wetu wanapata huduma kule.
    Pendekezo: Baada ya mgomo wa madaktari uje mgomo wa walipakodi
     
  18. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,865
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    msimu mwingine wa mavuno kwa akina Profesa maji marefu
     
  19. U

    Udaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haki haiombwi inadaiwa,hivyo kudai kwenu haki msizubaishwe na wanasiasa.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we mama weeee,,,,ina maana hao wanaolilia maslah wao hawaumii??????
     
Loading...