Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari hawaokoi maisha bali wanatibia tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaNanii, Mar 1, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Kuna hii kauli ya watu wanosema ya kwamba eti madaktari waongezewe mishahara mikubwa kwa kuwa wao eti wanaokoa maisha ya watu !

    Hivi ingekuwa madaktari wanaokoa maisha ya watu mbona, aliyekuwa rais mstaafu Julius K. Nyerere amekufa hivi hivi huku kazungukwa na jopo la madaktari bingwa tena wa Uingereza ambao mishahara yao ni mikubwa, vitendea kazi vya kutosha. Si wangeokoa maisha ya Nyerere basi , mbona amekufa ?
     
  2. Nachingwea

    Nachingwea Senior Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [Ndugu nashindwa kukuelewa, sijuhi inatokana na ufinyu wa elimu yako.... pia labda unatumia kiungo kingine mbdala ya ubongo kufikiri



    QUOTE=MWANAID PAWA;3415489]

    Kuna hii kauli ya watu wanosema ya kwamba eti madaktari waongezewe mishahara mikubwa kwa kuwa wao eti wanaokoa maisha ya watu !

    Hivi ingekuwa madaktari wanaokoa maisha ya watu mbona, aliyekuwa rais mstaafu Julius K. Nyerere amekufa hivi hivi huku kazungukwa na jopo la madaktari bingwa tena wa Uingereza ambao mishahara yao ni mikubwa, vitendea kazi vya kutosha. Si wangeokoa maisha ya Nyerere basi , mbona amekufa ?
    [/QUOTE]
     
  3. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jipe muda kutafakari tena kauli yako.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    asante jf hadi nakutana komedi za ajabu hum ndani
     
  5. f

    frontline1 Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mlet mada atakuw wa chama cha chechemea maana hawa jamaa wamekabidhi brain zao kwa mwenyekiti wa chama!
     
  6. m

    marijanda Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unahitaji msaada wa daktari kwa hali yako hiyo maana una matatizo, japo unawakandia njoo tukupe tiba sahihi
     
  7. N

    Nguto JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Lengo la hii mada haileweki!!! Unataka kusema nini hasa??
     
  8. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Alichokieleza mwanaidi yupo sawa. daktari hawaokoi maisha bali wanatibu tu. katoa mfano wa jkn, na mie naongeza hivi ulaya kwenye mabingwa wa tiba na mazingira mazuri bado bin adamu anaaga dunia. mganga hajigangi tafakari utapata jibu. tatizo mnadandia mada bila kutafakari mwanzilishi anamaanisha nini. kwangu raktari is nothing kwa kuwa siumwi namtaka mwalimu kwa kuwa ninasoma sasa. kesho nikinunua gari kwangu mlinzi mwenye mshare atakuwa na umuhimu kwangu. nikioa na kupata mtoto, house girl atakuwa wa maana. KILI MTU ANA UMUHIMU NA UHITAJI KULINGANA NA MAZINGIRA.
     
Loading...