Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madada kuwen macho wanaume wanajichubua sikuhizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa msaada tu wawale wanaokimbilia wanaume white na kuhisi ni more handsome kuliko black..jamani sikuhizi wanaume wanajichubua muwe makini sana
    huku mikochen kuna visaloon vinawawasha usoni utasema naniino

    sasa usikimbilie kuolewa kisa umemwona mwanaume mweupe weee uliza ametoka kwa mungu ama lah..mtapata shida bora ukimbilie black wako alietoka kwa God kuliko kulia na wengine ili mradi umempenda white...oaneni umuone live kama ni ngozi yake ama katengenezwa usishangae na wewe ukawa unamsindikiza kujichubua saloon

    jamani embu tushukuru mungu kwa ngozi zetu unajua chubua ili iwe nini???wapendwa??

    kuwen na shukran mlichopata....nawatakia Ndoa njema kwa wasiioolewa na wasiiooa
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Sampuli za Nyoshi sizifagilii kabisa, tutakuwa tunashindana urembo badala ya kudumisha pendo!!
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mume anakuuliza asubuhi "We Belinda Poda yangu umeweka wapi? " Lol:becky:
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawana kazi ya kufanya hao.....zaidi ya kuuza sura!!!
     
Loading...