Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mabweni ya shule yanaungua!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asango, May 1, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mabweni ya shule ya sekondari ya lakrimu iliyopo moshi yanaungua,moto huo ambao unasemekana umetokana na shoti ya umeme.hv sasa wanafunzi wapo kwny taharuki kubwa.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo poleni lakini heading ingekuwa more specific, mabweni shuke ya ..... yanaungua.

    Pamoja na hayo keep on updating your thread ili isibore.
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    poleni sana
     
  4. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wandugu.
     
  5. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    more update please
     
  6. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanakijiji wanajitahidi kuzima moto,cha ajabu hadi hv sasa zima moto hawajafika.pia jambo la kumshukuru Mungu hakuna mwanafunzi aliyejeruhiwa au kuumia.
     
Loading...