Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti wa kileo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smartmind, Sep 29, 2011.

  1. Smartmind

    Smartmind Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio maendeleo au sie wa zamani washamba? Leo utakuta binti mdodgo ana boyfriend wa primary, akimaliza primary anatafuta wa secondary. Akitoka hapo anakwenda chuoni, huko ana mvulana wa kumpa madesa na kumsaidia assignments, ana mvulana handsome boy anayempenda wa kutoka naye out huyu ni showcase, ana buzi baba mtu mzima wa kumnunulia mavazi na vitu vya gharama na ana mwalimu wa kumpa maksi darasani. Akitoka hapo akienda ofisini yule handsome boy anakuwa mume, kisha anatembea na bosi wa kumpandisha vyeo, anatembea na kijana mwingine ofisini hapo kwa kuwa anampenda, hii nini jamani?
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha waje waeleze akina feis buku!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    hapo sasa_umefanya vizuri kuwapasha hao wadogo zako
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    siyo wote lakini....
     
  5. j

    joxin Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjui wataeleza nn kiama kikifka..ndo mana mashine znakua skrepa.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    You take many_then you generalize...hiyo imo mkuu
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mabinti wa siku hizi hao hawawezi kusimama wao kama wao hadi wawe na references
     
  8. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapo kwenye business
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Business yeneywe ya nyanya mbovu. Hawajali kuambukiza HIV.
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawajui hata mwendelezo wa nini wanafanya
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inatishaaaaaaaaa...
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wacha wajiachie tu
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sie wa zamani washamba, wenzetu wanaenda na wakati mwaya.
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uzuri katika kila hatua huyo partner anakuwa ana shughuli maalum e.g kumpa madesa,kumuongezea maksi,kumuweka mjini,kumpenda e.t.c
    at least huwa kuna sababu
    Je vijana wa kiume? ana mademu watatu wote ni classmates,kitaa wapo wawili, home kwao (kule ushagho) wapo wawili, mama mwenye nyumba bado,plus na mtoto wa tajiri fulani sasa anajitahidi amuoe
    mmmmhh wote balaa,hakuna cha mabinti wala wakaka.
     
  15. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Many girls in TZ now days copy wazungus how they dress, some wear wigs and swing their heads to remove fake hair getting into their eyes like wazungu, some wear white make up and they looks like ghosts, wake up sisters ask for mafuta ya nazi, or why not be natural? Saop drammer za western zinawachengua sana mabinti wa kibongo wanapata free training ya matusi eg f**n idiot, lazy bastard etc. Stop too much imitation, be yourself girls.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Crap
    crap.
     
  17. T

    Typical Tz Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo vichwa vyao vimejaa ujinga wa kupenda kuiga mambo maovu, nchi imekuwa na jamii ambayo haina maadili kabisa mfano suala la mavazi ndio aibu kabisaaaa.... huyo binti unayemsema hapa ukimwambia akuonyeshe mamayake unaweza kimbia jinsi alivyo na vivazi vya ajabu kushinda vya mtoto wake! yaani nchi hii huwezi kumkanya mtoto wa mwenzako, kila mtu anaishi apendavyo bila kujali anakwaza wenzake au la..
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi sioni shida kwa wakaka, kwani hata wahenga walisema
    fahari wawili hawakai zizi moja, wakimaanisha kuwa
    majike wanaweza kaa wakiwa under fahari moja. we cheki hata
    wanyama kama simba... au hata kuku hapo kwa jirani yako then
    utakubali.
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    uyu vip? hii page ni kwa ajili ya wanajf, sasa fb watakujaje hapa? au unafikiri mmu
    ni jambo la kufikirika na la kitoto? basi ungefungua jukwaa la siasa nk ndo
    hutapata story hizi.umekuja kusoma nini katika jukwaa la maisha , mahusiano na
    urafiki? shake well before use.
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi naona wanafanya vizuri ili wapate experience,
    unajua mambo mengine yanahitaji uzoefu kuliko ujuzi.
     
Loading...