Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabinti huwa mnahitaji nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 23, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Kwa umri nilionao nimekutana pia nimeona vituko vya kutosha,wako mabinti walikuwa na watu wenye hela wakaachika wengine waliolewa na maskini wakaachika,lakini wapo waliokuwa kwenye ndoa waume zao waliwajali,waliwapenda na zaidi walipewa dozi vya kutosha lakini waliachika,kumbuka wote hawa hawakuachwa na waume zao bali wao ndo waliwaacha,Justine Timbelake aliwahi kusema mabint hawajui wanachohitaji kwa mwanaume,je ni kweli??
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kutokana na analysis yako hapo conclusion ni moja: it all depends on what is offered on the menu,or can we order special?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    yes...
    do that..
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    There is nothing special broda!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuelewa mabinti wanataka nini kwa kuwa watafiti baada ya kuhangaika miongo mingi wameamua wanawake na wanaume wametoka katika sayari tofauti.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hw abt iced tea...
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    broda,ever heard that a woman is good @ multiplying @thing? give her a seed she will give u babies, give her lov,u get loads of lov back, giv her crap, u get loads of s*&t right back on ur face! tunahitaji upendo na attention tu i guess,mali na mengineyo ni ziada,like a cherry on the cake!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Muombe Mungu maisha marefu utaona kama hicho unachofikiri ndo solution kisha utanikumbuka broda!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    no hard feelings bra! bt i blv sisi wanawake ni wavumilivu sana.kuna mdada unamuona anafanya mambo ya ajabu ukimuuliza why akakuambia anayopitia unaishiwa kiswahili. of coz kuna wengine ni tabia tu, na tabia haina dawa. kuishi ni kujifunza, the way i think today might nt be the same way i think 20 yrs down the lane. i am ready to learn,bt i remember the guiding principles always, and act accordingly.mm huwa najiuliza wanaume huwa wanataka nn...?
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Wanawake nyie ni pasua kichwa thats why Mungu ametuambia tuishi na ninyi kwa akili,huwa hamjui mnahitaji nini,mnaweza kupewa vyote lakini mkahisi something is mising!
     
  11. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unamwita broda!na maelezo yake yanajieleza jinsia yake?
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    mabint hawajui wanachohitaji kwa mwanaume,je ni kweli??

    Sio Kweli... kujua kwao wanataka nini ndo kinawaondoa bada ya kukikosa....
     
  13. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    king'asti nakubaliana na wewe kabisa,women needs attention,love& many many things which can be given out through men's attention like caring,commitment n.k so attention here is the point of view,as u have said what men will give out is what they will receive hapa Law of Echo ina-apply sana tu otherwise ambae anakuwa tofauti is personal character which sometimes is hard to change!! Camoon men lets understand this flowers
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Read tis book, you will find what they really want/need......!
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wanahitaji upendo wa kweli, na sio mali kwa sababu anachokifuata kwako ni upendo wa kweli. Kama ni mali wengine wanatoka kwenye familia zenye mali kuliko huko wakaoolewa. Hakuna katika mazungumzo yako na wadada/wamama inaonekana wanachukia sana me' wao kugawa upendo kwa 'ke mwingine. Hivyo, hata kama utamjali, kumpenda na kutoa dozi vya kutosha, ukigundua kuwa unamtoa dozi kwa mwingine mambo yataanza kuyumba ndani ya nyumba yenu.
     
  16. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kupata jibu hapa kila mtu ana hiki na kile
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi sitamwacha labda niachike
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :a s 103:
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hicho kilugha sikisomi kabisa
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Plz soma thread uelewe kisha uchangie vizuri,uliyosema hapo mabinti wanapewa lakini wanatoka nduki
     
Loading...