Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabati kuzunguka uwanja mpya wa taifa bado yanahitajika?

Discussion in 'Sports' started by Kyachakiche, Jan 5, 2010.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna jambo linalonitatiza kidogo. Jambo lenyewe ni mabati yaliyozungushwa kwenye uwanja mpya wa Taifa tangu kipindi unajengwa hadi sasa wakati ukuta umekwishakujengwa na makabidhiano baina ya serikali ya China na ya Tanzania yameshafanyika karibu mwaka mmoja uliopita. Je, kinachosubiriwa ni nini? Bati zenyewe zimeshakuwa na kutu, zinaharibu mandhari nzuri ya uwanja, na pia si salama wakati wa mkusanyiko wa watu wengi kama jana kwenye mchezo wa Ivory Coast na Tz ambapo kusukumana kulikuwa jambo la kawaida.
     
Loading...