Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi yaendayo kasi: DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Benno, Apr 23, 2012.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi huu mkakati wa mabasi yaendayo kasi unaendeleaje? Nimeshangaa kuona vituo vimejengwa maeneo mbalimbali bila njia kukamiloika.
    Baadhi ya vituo vimeanza kuharibiwa hata kabla ya kutumika. Nashindwa kuelewa kwanini vituo vimejengwa kabla ya njia?
    Au ni staili ya ulaji mafungu?
    Chukua chako mapema???
     
  2. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hao ndio magamba bwana porojo na mbwembwe nyingiiiiiii!!!!!!!!
    angalia ujenzi wa barabara ya Bagamoyo unavoenda hapo ndo utakimbia kabissaaaaaaa.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Lakini hakika mwisho wao waja!
     
Loading...