Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya uongozi cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by miradibubu, Dec 13, 2010.

  1. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo magazetini hasa gazeti la mwananchi limeelezea juu ya mabadiliko hasa ya wakurugezi na nafasi mbili za manaibu makatibu wakuu bara na visiwani yametangazwa, Kwa upande wa bara Ndugu Mtatiro ndio amekuwa naibu katibu mkuu.

    Kilichonishangaza ni hizi Threads za jamii nforum kutoongelea chochote juu ya mabadiliko haya,, lakini je Mtatiro ataiweza hii nafasi na unadhani kwa nini amewekwa katika nafasi hiyo?
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Uislam utamwangusha, atachemsha tu
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Kwanza lazima tujue wakati Lipumba anafanya mabadiliko aliwasiliana na Makamba isije ikaleta tabu mbeleni.

    Halafu Lipumba aachie ngazi amedumaza CUF bara kwani lazima awe yeye tuuuuuuuuuuuuuuuu.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Hicho chama bila kuwa na kibalagashia hujateuliwa ndiyo maana watu wanakipotezea.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi humu ndani jf kumbe mnaangaliana vichwani??????????
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aanze mafunzo ya ushekhe kabisa wasije mtosa baadaye!
     
Loading...