Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabadiliko ya mahakama kwa hukumu ya John Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lua, May 22, 2012.

  1. L

    Lua JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hukumu ya mbunge jimbo la ubungo itafanyika katika mahakama kuu, badala ya mahakama ya kazi ya awali. kwa uhakiki wa hilo wasiliana nami kwa namba 0715-37 95 42
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu hujaweka wazi! Uhakiki wa nini tena? Kama matokeo ya hukumu unayo si uyamwage hapa watu tushibe? Kuhamisha kesi naona kama sio dalili nzuri kwa Mnyika. Tuombe Mungu.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani wamehamisha ukumbi wa kutolea hukumu. Nadhani wameona kule mahakama kuu kuna ulinzi wa kutosha. Au unakumbuka yaliyotokea kwenye hukumu ya Makongoro na Mpendazoe iliyosomwa pale mahakama kuu?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,363
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280

    Lua hukumu si ni leo? Itasomwa saaa ngapi au nikupigie simu kujua hilo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nina mahaba na mapenzi yasiyo na kikomo kwa CHADEMA na mbunge wangu wa ukweli mnyika..ila hii kesi akishinda ntashangaa sana....vitu viko very tight kwa upande wake.....
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    umakini wa mnyika bungeni ni kama alivyokuwa slaa,ccm hawapendi hilo so i have a bad feeling concerning today's verdict,democracy can get raped by these money hungry crooked out stupid judges.
     
  7. a

    annalolo JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga hoja 100%
     
Loading...