Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya kumpokea mbunge viti maalum - Karatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZEE WA KARATU, May 7, 2012.

  1. M

    MZEE WA KARATU Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF habari za muda.

    Ni kweli maandamao yamefanyika katika Jimbo la Karatu ili kumpokea Mb Viti maalum Cecilia Daniel Paresso.
    Mimi ninapata shaka katika hilo lililofanyika, Hivi maandamano ni ya nini? Kulipia Pango la Chama hadi utangaze hadharani? kuwasomesha watoto 100 kwa Tsh. 15,000 katika shule za kata ni dili kweli?. Kama ni kueleza mambo ya maendeleo si aitishe Mkutano wa maendeleo. Afanye bwembe za kuja na watu akina Mhe. Lema, Mukya na Kiwanga hayo ni majigambo tu kwa watu wastaarabu angeenda kwa Familia ya Regia Mtema na kuwapata Sukakari ya wazee hao kama pole kwa kufiwa na mtoto wao Regia
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MZEE WA KARATU!

    Umetumwa ama ni akili imekuhama!
    Kazi kweli kweli!
    Na hayo uliyonayo kwenye bichwa lako kawaulize mafisadi.

    Huu ni msako ghetto kwa ghetto
     
  3. M

    MZEE WA KARATU Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Wewe kweli akili ndio huna kabisa kweli nafasi ya kupeana kishikaji kweli unatamba nalo. Wewe ni Gamba nadhani
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    kwani mkuu wewe tatizo lako ni nini.....?

    hapo kwenye blue......naomba nikwambie kuwa ninakuheshimu sana......nareserve my comments kwa sasa.......

     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Mkuu!

    Yani tuna member wengine mizigo humu!
    Ila nina hofu ya kwamba siyo kichwa chake huyu MZEE WA KARATU nina hofu ni gamba at work.
    Lakini huyu humu jamvini atajificha mwenyewe!

    Hajui humu member wenye akili zao timamu ndio wapo!
     
  6. b

    balosi Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kweli katumwa au hamnazo kabisa! wewe umeona kazi iliyofanywa na cdm ya kujenga chama jana inawanyima usingizi siyo? Binafsi nilikuwepo karatu kabla ya msafara kufika na tulipishana pale Marera nikiwa naelekea Arusha lakini hamasa niliyoiona pale karatu mjini si haba katika ujenzi wa chama maake boda boda na magari yalikuwa yamefungwa bendera za cdm,pia wananchi walikuwa wengi sana bila shuruti wala kusombwa kwa malori! WEWE KWELI UNALAKO JAMBO!
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Magamba at work!
     
  8. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    karatu lazima magamba yalie kwan tangu mwaka 95 wanaonekana hawafany kaz na kwa hoja nyepes kama hz wataishilia kufukuza upepo, maandamano ya jana yalikuwa na maana kubwa kwan yalianzia mto wa mbu eneo la gamba lowasa ambapo ccm inajifanya imeteka watu bt ni kwa vitisho tu,
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hii ni Ghetto kwa Ghetto, Mtaa Kwa Mtaa, Jimbo kwa Jimbo mpaka muelewe.

    Mzee Wa Karatu pole kwa kuumizwa feelings zako, usijali sisi tunakomboa Nchi, Kwa ajili yetu na wewe na vizazi vijavyo.

    Usijali wewe endelea kulala, ukiamka utakuta chakula tayari.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijui kama kuna wivu wa kiume!! watu wengine akili ukwaju kwelikweli!!....
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    MZEE WA KARATU.
    Umeongea maneno ya msingi sana inashangaza kwa kweli kusomesha watoto 100 kwenye shule za kata ndio wafanye maandamano makubwa.

    Siku akijenga shule sijui itakuwaje, mbona wabunge wengi tu wanasomesha watoto yatima shule za kata lakini hawafanyi maandamo.

    Zitto Kabwe, anasomesha watoto zaidi ya 200, Mohammed Dewji, anasomesha watoto 2400 yatima, Deo Filikunjombe anasomesha watoto 20,000.

    Hawa wote hawajafanya maandamano wapo kimya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Karibu tena Jamvini mkuu wangu Molemo.

    JF Daima.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mbona umemsahau Godbless Lema kwenye hiyo orodha yako?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kunikumbusha Mzee wa Segerea...Lema nae anasomesha yatima pia lakini hakufanya maandamano.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Makongoro ametupiga ile kitu inaitwa Hat-Trick yaani sina hamu nae kabisa lile jizi.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nashangaa watu wanachangia thread ya kipumbavu isiyo na hadhi kuwepo humu
     
  17. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama we gamba livue halafu uvae magwanda ndio utajua tafsiri ya maandamano
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe unawasomesha wangapi? Kwanini unasema apeleke sukari kwa wazazi wa Marehemu Regia? Mtu akifiwa tunatoa Rambi rambi wakati wa Msiba na si zawadi au Shukrani Mbona hata issue ndogo kama hii huielewi? Au ndiyo maana nchi inawashinda CCM?
     
  19. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kabla hujauliza maswali wewe Mzee wa Karatu umechangia nini katika jamii ya Karatu?
     
  20. m

    marembo JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee wa Karatu hizo ni pumba. Huna pointi ya kukashifu ujio na maandamano ya mbunge wa chama makini. Wajifanya hujui kazi zilizofanywa na chama hiki tangu 1995? Umepewa upofu wa ghafla. We kavue gamba uvae gwanda! mwendo wa kisasa mwendo mdundo. ukichelewa safina inafungwa na kuondoka. Umepewa pesa ya kula lunch leo? wahi huko kachukue usipoteze muda hapa JF.
     
Loading...