Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Rorya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JACADUOGO2., Nov 15, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wananchi wote wa Rorya hasa maeneo ya Shirati bila kujali Itikadi, Dini, Kabila wala Rangi tutafanya maandamano makubwa Alhamisi tarehe 17.11.2011 kuanzia saa 2:00 asubuhi. Maandamano hayo yataanzia maeneo ya Sota na kuishia Shirati - Obwere ambapo yatapokelewa na wananchi wenye hasira kali na wenye uchungu na nchi yao. Malengo ya maandamano hayo ni:
    1. Kudai katiba mpya ya Tanzania
    2. Kudai maji na mamlaka ya mji mdogo wa Shirati tuliyoahidiwa na waziri mkuu (Pinda) lakini baada ya CCM kushindwa na CHADEMA kwenye uchaguzi mdogo wa Udiwani kata ya Mkoma uliyofanyika 2/10/2011, CCM walikaa kikao cha kamati ya siasa na maadili na kuamua kuwa zoezi la kupeleka mamlaka ya mji mdogo na maji Shirati lisitishwe hadi baada ya 2015 kama CCM watashinda udiwani kwenye kata hii Mkoma na kwamba wakipeleka maji na mji mdogo Shirati itaonekana kuwa CHADEMA ndiyo wamefanya hayo yote na CHADEMA itaimarika ndani ya Rorya!
    Kikao hicho kilihudhuriwa na mkuu wa wilaya ya Rorya, M/kiti wa CCM wilaya, Katibu wa CCM wilaya na wajumbe wengine wawili na tuna nakala ya hicho kikao na hayo maamuzi ya kipumbavu na ya kijinga!
    Wote mliokaribu tunawakaribisha ili mtuunge mkono kwa mafanikio makubwa zaidi.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kawatangazie Rorya huko...hapa siyo mahali pake!
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    wewe huyapendieeee!!????
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukinipa faida zake nitayapenda
     
  5. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mahali pake ni wapi? ki.cha.a wewe!!!
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Watu wengine bwana mkiambiwa hamna akili mnadai tuache matusi, hivi hapa JF ni wapi?, mbona mimi nipo huku kikazi JF inapatikana? Au umekelemishwa kwamba JF nayo ni ya Moshi, Arusha na kanisani
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    acha bange zako
     
  8. t

    tumpale JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rejao unawashwa na nini maana mh.......
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani JF ni kwa ajili yako au watu fulani?Hapa ndio mahali pa kuweka kila kitu chenye maslahi ya nchi na wananchi kwa ujumla.
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,202
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    wewe mbona upo hapo kupingapinga kila kitu?? are you one of the great thinkers?? I guess not!! unataka aposti wapi hii thread? siku ya ukombozi ikifika you may the sacrifice, blood idiot!!!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unganisha tu hiyo sentensi, huna haja ya kutumia vinukta...mods by this time wamelala!

    Siyo kila mtu anataka kusikia shida za Rorya...waache wafu wazikane!
    ushaniona nikitumia au?
    Nawashwa na koo...nahitaji sprite baridi!
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi kama wanachi wa Rorya wanaelewa kuhusu mchakato wa katiba!
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu! mbona unadandia gari kwa mbele? si lazima ucoment upupu wako...
     
  14. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    rejao bwana ...huwa unashangaza kweli
     
  15. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mguuuu pandeeeeee......Mbeleeeeeee Tembeeeaaaaaaa....
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hey people!

    Kuandamana ni haki na ni sawa tu kwa kila mwenye hitaji halalai na kwa maana inayoeleweka. Tahadhari tusihusishe kila andamano na CHADEMA....tusije tukakuta hata makundi yasiyoeleweka yanadai kufanya maandamano kwa jina la CHADEMA!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nimekaa kwenye bonet...full kumblok dereva!

    Junior...karibu JF
     
  18. mpushi

    mpushi JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mhh kazi ipo mwaka huu
     
  19. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Umeanza ule ugonjwa wako siyo! Hebu peleka matisho yako ya kibachela huko ulipo! Ngamba wee!!
     
Loading...