Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Mabibo Hostel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Feb 4, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Taarifa nilizozipata hivi punde huko Mabibo Hostel kumekuwa na maandamano tangu saa 12 asubuhi. Wanafunzi wamevunja milango ya mabweni ya wasichana kuwashinikiza waungane kwenye maandamano na lango kuu la kutokea limefungwa.
     
  2. B

    Baba Tina Senior Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaandamana kuelekea wapi mbona taarifa ziko juu juu.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hii nchi jamani vipi? Mbona kama Somalia?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanaelekea Mlimani, naona kama wako disorganised hivi na ngungutri nomewaona wameshatinga na magari yao hapa kwenye njia ya kuelekea kwenye hosteli zao lakini wameshaanza kuandamana
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    na tayari wako chuo,wamekaa pale rev square na kukubaliana kupita mabwenini kuhamasisha waliokuwa huko!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahaaaaah!! Unamaanisha hatuna serikali!!
     
  7. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Baada ya Mubarak, who is next? Tayari Sudan wanafanya jogging kupokea kijiti! Inaonekana kama inafuata mto nile vile!!!
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tz inakukuja na soon very soon,utasikia mambo
     
  9. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya HOSNI anafuata JK, hatuwezi kuteseka na maisha magumu kiasi hiki wakati yeye na wahuni wenzake wanawalipa DOWANS mapesa ya WaTZ. Lazima EGYPT ihamie TZ mwaka huuuuuuuuuuuuuu:sick::sick::sick::sick::sick::sick::sick:
     
Loading...