Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya pete ya ndoa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SI unit, Feb 25, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unapomvisha mwenza wako (mume/mke) pete siku ya ndoa inamaanisha hairuhusiwi kwenda ku'duu' nje ya ndoa. Pete ni ishara ya 'K' na kidole ni ishara ya 'M'. Kwa hyo pete inavoingizwa kwenye kidole ni tafsiri ya 'M' kuingizwa kwenye 'K'..
    Heshimu ndoa yako!
    SI unit 2012.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    ................Kwa mujibu wa desturi za kale sio?
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ow, kumbe you are not serious!
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    i thnk u knw utani, gossips/uzushi n.k
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah! haya bana me cmo.
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa hyo ukivishwa pete ndo na ile M imepigwa kufuli au? basi kama ndo ivo ukitaka kuduu nje dili kuvua ili kufuli liondoke.
     
Loading...