Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi ya TANESCO?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Feb 3, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huku ninapoishi kumekuwa na katizo la umeme since jana mpaka mda huu usiku haujarudi. Nimempigina injinia mmoja wa Tanesco amenihabarisha kuwa kuna upungufu mkubwa kwenye vyanzo vya umeme. Na siku chache zijazo kutakuwa total blackout.... lakini vyanzo vingine kutoka huko vinasema kuwa umeme siyo tatizo kama linavyokuzwa sasa ila kuna mpango na order kutoka juu kutengeneza upungufu wa lazima.......

    Jamani nchi kukosa umeme ni maamuzi ya TANESCO au kuna mtu anatuhujumu?
    What you think?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tuingie barabarani tu!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Inauma sana kuona tunatendewa kama watoto vile.
    Miaka 50 ya uhuru bado umeme ni janga la kitaifa wakati tupo kwenye zama za teknolojia.....
    Kura waibe na bado washindwe kudeliver tija.... aaargh!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa vp? nao wanakubali kuendeshwa kisiasa?

    wakati Mtera na Kihansi tunaambiwa maji yapo full mpaka wanataka kuyatapisha
     
  5. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo ni kwamba we re talking too much. 5oyrs tangu uhuru! when still putting our a*s down. lets get up. look how the egyptian did, there are not poor like us but they demand more. we are fu**n poor still we dont act. non sense.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bluu......ili iweje!!
     
Loading...