Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maambukizi ya vvu na dalili zake.

Discussion in 'JF Doctor' started by MNYISANZU, Mar 26, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hey jf doctors kuna uhusiano gani kati ya kuonesha dalili za vvu na kupima ukaonekana hauna maambukizi! Inakuaje hii doctors
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Dalili gani unazoongelea?! Ukizitaja hapa itakuwa rahisi kujua...maana si VVU peke yao wanaosababisha upungufu wa kinga mwilini (UKIMWI)!
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama mafua lakini uta anza kuumwa sana mwili na baadae upatapo homa au mafua yatachukuwa muda mrefu kupona.

    Si vibaya kujipima status kama ni mwenda ovyo. Hii ni kwa faida yako na wale uwapendao.

    Tumia kinga. Good luck.
     
  4. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda vidudu bado vinakuwa vimelala
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante Doctors :nimefunguka dalil hzo ni kidonda mdomoni na vichache kwenye ulimi but i get confused kwa sababu dalili hz zimejitokaza almost two month lakini nimepima nipo pouwa je inawezekana ukaonesha dalili alafu uwe Negative
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona unajishkutia sana, inawezekana ni ugonjwa wa kawaida... kuna jamaa yangu alikuwa na fangasi wa mdomo, alikuwa na vidonda mdomoni, ni bora ukapime vidonda ivyo pia
     
Loading...