Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim seif mbona kimya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by asigwa, May 30, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Mara baada ya kuukwaa uheshimiwa sijamsikia tena maalimu SEIF wa Zanzibar... kakaa kimya kama hayupo vile...ile misimamo yake ya kumbozi imeishia wapi kwa huyu bwana mkubwa?? au na yeye keshachukua chake anasubiri kustaafu kwa heshima na kula mema ya nchi...

    Kuna tetesi nyingi nazisikia kupitia vyombo vya habri kuhusu huyu mheshimiwa lakini sijui kama ni za kweli

    1)Hali yake ya kiafya sio nzuri hivyo hutumia muda mwingi hutumia kupaa na madege kwenda kutibiwa ulaya..
    2)Nyingine ni kuwa wameamua kukubaliana ka CCM kutoumbuana hadharani ili ndoa yao idumu hali iliyopelekea kuufyata mkia
    3)Hana mpango wa kugombea tena nyadhifa za juu serikalini hivyo hana cha kupoteza

    Hivi tatizo la viongozi wetu hasa wanaoonekana kutupigania wanyonge kwa moyo mmoja huwa ni kuukwaa tu uheshimiwa ili wachumie matumbo na kuandika historia??
    ni maoni yangu tu
     
  2. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    chezea pesa wewe
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hujui kuwa madaraka ndiyo kipimo cha tabia ya mtu?. Kabla ya madaraka alikuwa ameficha tabia yake na akajionyesha kuwa mtetezi wa wanyonge, lakini madaraka yamemwonyesha hasa alivyokuwa. Na itakuwa hivyohivyo kwa chadema wakifanikiwa kuchukua nchi.
    .
    "LONELINESS IS THE MOST TERRIBLE POVERTY".
     
Loading...