Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim seif (harage) wa cuf kugombea urais zanzibar kwa mara ya sita 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, Jul 22, 2012.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HABARI ZA KUAMINIKA ZINASEMA KUWA MAALIM SEIF (HARAGE --- JINA LAKE LA UTOTONI) ANAKUSUDIA KUGOMBEA URAIS ZANZIBAR 2015 KUPITIA CUF. HARAGE AMESIKIKA AKITAMBA KUWA YEYE NDIO MANDELA WA ZANZIBAR!!

    Hivi CUF hawana Mwanachama mwengine mwenye sifa ya kugombea?
     
  2. F

    Falconer JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Hahhahahah, Makame unanyodo wewe?.
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Agombee tu mpaka cuf ijifie yenyewe
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rest in everlasting fire CUF.
     
Loading...