Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya octoba 2010 haitatokea tena karibuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tausi Mzalendo, Oct 10, 2010.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwezi October 2010 una maajabu yafuatayo:



    Ijumaa 5, Jumamosi 5 na Jumapili 5 zote ndani ya mwezi mmoja!




    Inatokea mara moja kila baada ya miaka 823
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    na leo ni 10/10/10!!!!!

    Kuna harusi hapa kijijini nyingi kuliko za kawaida.. !
     
  3. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sikubaliani na wewe, ipo miezi mingine kama July 2011, March 2013, August 2014, May 2015, January 2016 n.k
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimesema October ya 2010! Hiyo uliyotaja siyo October.
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma!:A S 13:
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280

    Nilikuwa sijui hii kitu.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ulifikiria nini?
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amazing!had no idea
     
  9. D

    Dedii Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    copy and paste
     
  10. M

    Mtuwamungu Senior Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is good one!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Na ajabu nyingine kubwa kabisa kwa Tanzania, itatokea October 31, haijawahi kutokea tangu tupate uhuru na wengi hawataamini kuwa ni kweli itatokea, subirini muujiza huo wa kubwa kuliko!
     
  12. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    October ya 2010 haitatokea tena hiyo ni kweli itatokea ya miaka mingine lakini siyo 2010 kama ni hivyo mbona umeeleweka kirahisi tu.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Pengine Mwenyezi Mungu atatupa zawaida ya Xmas ya kuifuta CCM kazi ya kuongoza nchi
     
Loading...