Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma_tete_kuwanga *chicken_pox*

Discussion in 'JF Doctor' started by Kel.G, Apr 3, 2012.

  1. Kel.G

    Kel.G Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF Naomba kufahamu TIBA ya ugonjwa huu unanisumbua sana

    Thankx!
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chicken pox haiwezi kukusumuwa. Huo ni ugonjwa wa mlipuko. Huwezi kuuguwa peke yako. Labda una harpes zoster. Mara nyingine una kuja kama tete kuwanga. Ukiwaacha muda mrefu bila ya matibabu au kupona wenyewe yaweza kuwa dalili za kinga ya mwili kuwa dhaifu.

    Kwanza kapime status. Huko huko watakupatia tiba ya tete kuwanga.
     
  3. Kel.G

    Kel.G Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx! nmechomwa sindano. Lakini kinacho ni sumbua zaidi ni maumivu, yanavyo zidikutoka yananiuma mwili mzima. So ni dawa gani ya maumivu niitumie?
     
Loading...