Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ma-secretary wanne katika interview!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 26, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ma-secretary wanne walikuwa wakijibu maswali kwenye interview. {BOSS}:Mwanamke yeyote ana pair za aina mbili za lips,zitaje!. {MWANAMKE#1}:pair moja ina nywele na nyingine haina nywele.{MWANAMKE#2}:pair moja ina meno na inaweza kuongea na nyingine haina meno na haiwezi kuongea.{MWANAMKE#3}:pair moja iko horizontal na nyingine iko vertical. {MWANAMKE#4}:pair moja ni kwa ajili ya matumizi yangu na pair nyingine ni kwa ajili ya matumizi ya bosi wangu. (SWALI):Unadhani ni mwanamke yupi atakayepewa kazi hii ya u-sekretari?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyu aliyesema moja ni kwa ajili ya Bosi ningempa kazi..
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Duh...!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hiyo ofisi wanafanya kazi gani hadi wanajadili wanawake? WAMA?
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni utoto tu akikua ataacha
     
Loading...