Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Yavamia Rombo kwa kasi ya ajabu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Oct 6, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo jana Nikiwa natokea maeneo ya Rongai huko Rombo Kilimanjaro nilikutana na gari la matangazo likitangaza juu ya mkutano wa chadema utakaofanyikia maeneo ya Tarakea na kwa taarifa nilizosikia ni kwamba makamanda Mbowe na Slaa watakuwa jukwaani kuhutubia.kufika maeneo ya mkuu nilikuwepo na makada wengi wa ccm kwenye grocery moja na wanaelezea hofu waliyo nayo juu ya mabadiliko yatakayofanywa na chdm huko rombo kwamba wananchi wengi watahamia chadema!Mlioko huko mtujuze kinachojiri p/se!
     
  2. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhe.Dr.Slaa atakuwepo Arusha na Kamanda wa anga Mhe.Freeman Mbowe atakuwepo Rombo kuanzia saa 8 mchana. Atapokelewa kwa maandamano makubwa yatakayoongozwa na Mwenyeji wake Mhe.Joseph Selasini.
    Pamoja na M4C, Mhe.Mbowe atamnadi Mgombea udiwani wa Kata ya Nainjara Reha.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimikutana pickup ya M4C hapa mombo iko speed kweli bila shaka inawahi kati ya mikutano hiyo..
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    M4C ni KIMBUNGA kisipoangusha nyumba, lazima king'oe paa...! Twanga pote-pote-Peopleeees Poweeeer-Hakuna kulala mpaka kieleweke!

    Ukombozi wa nchi unakaribia, wananchi tuungane kumfukuza aliyekuwa mtawala akajigeuza na kuwa mkoloni mweusi!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Go Makamanda wetu Go......Mbowe na Dr Slaa...
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Huko Rombo watu walishatubu na kuachana na dhambi ya UCCM si ni mwendelezo tu wa kuimarisha nyumba. All the best!!!!
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lile neno la vyama vya msimu sijalisikia siku nyingi sasa.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Go go go CDM ....
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Slaa ina maana amekuwa Jini mpaka ahutubie mikutano miwili kwa wakati mmoja(Rombo na Arusha)
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mpaka unalimiss..hahahaha
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    soma post ya Deus..
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    moto ni ule ule makamanda mpaka 2015 kitaeleweka tu
     
  13. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaa! Hilo neno ndo limekuwa na msimu!
     
  14. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuhh,watu mnaona mbaya, ni Kweli pick up ford ranger inawahi mkutano,will send you pictures
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Rombo ni jimbo la upinzani siku nyingi
     
  16. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yule mzee anayesajili hajasema tena, naona safari hii kanywea.
     
Loading...