Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C leo Tabata Segerea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shalom, Jul 8, 2012.

  1. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    makamanda segerea leo
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona mmeanza siasa za ubuyu za kufuata uwingi wa watu! Msisahau Kimboka by night, huwa kunajaa watu sana!
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmtaremwa anasema kuiunga ccm uwe muislam au mkristo ni motoni
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    THANKs ALOT KWA INFORMATION, ALL THE BEST WAPIGANAJI WETU
     
  5. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi bado inaendelea pigeni kazi makamanda hata kama sisi tuko mbali mungu yuko pamoja nawe kwani tunaimani mlianza na Mungu na mtamaliza na Mungu
     
  6. D

    DOWN SYNDROME Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja!
     
  7. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    God will make away m4c
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu mama mbona anongea kama teja?. Alikuwa ameutwika kabla ya kupanda jukwaani. Halafgu eti ni waziri huyu jamani, ndiyo maana nchi haiendelei yaani AKILI NDOGO inatawala AKILI KUBWA.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya ma network yao ovyo kabisa kesho tutaweka alichosema kamanda Lema hapa mshuhudie. Kweli lema ni kamanda
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mzigo wa jk huo nasikia anaucharanga sana madavidavi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    pamoja sana makamanda..............
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nyumba ndogo za watu wa mabwepande hiyo
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Nchi inaongozwa na watu wa aina hii utategemea nchi hiyo itakuwa ya aina gani; ati waziri anaongea kama KCC (an old terminology). Ninategemea katiba mypa iweke utaratibu wa kupata viongozi ambao utaondoa mianya inayosababisha tunapata uwozo wa aina hii kwenye serikali.
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Aliyeiroga CCM alishajifiaga longtime kitambo!
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mh! kama kweli ni nyumba ndogo ya watu basi Limbwata yake itakuwa ni grade one! lol!
     
Loading...