Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Karibuni Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 17, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    M4C sijui kwa nini mnaziogopa mikoa ya pwani. Tanga kumelala mno, bado wanaimba CCM hoyee... Siye kama mzee mzima wa Mondouli ahamii CDM. Basi sisi tunakuja. Njooni mkomboe, Tanga, Pwani na Mtwara.
     
  2. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Mbona Mtwara na Lindi zimeshakombolewa! Subiri tu, mambo mazuri hayataki haraka!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mbona lushoto tayari au unataka wilaya gani...
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sawa juhudi ziongezwe ili mkoa mnzima ukombolewe na pia tuongeze nguvu hasa mkoa wa Pwani.
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M4c iingie kila kijiji kila mtaa kwan huko ndiko wapiga kura wengi walipo
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tulia kijana hata roma haikujengwa kwa siku moja.
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ucogope mambo ya m4c yanakuja muda si mrefu safu inajipanga
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Please we need to move with speed and efficiency CDM for Tanga faster!!!!! Si mnakumbuka Tanga ilikuwa ngome ya NCCR enzi za mtu mmoja alikuwa anaitwa Kimaro, CDM move to Tanga hakuna visingizio!!!!

     
  9. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lushoto labda jimbo la lushoto na mlalo, lakini bumburi jimbo lote limejaa bendera za kijani?
     
  10. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,284
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Tanga Hakuingiliki, haswa na CDM, wao wanakiona hiki ni chama cha wachaga, kwani huoni ule mkoa, una utajiri wa ajbu, lakini hakuna maendeleo hata kidogo. Ndugu zetu Wadigo na wabondei wamelala sana yao ni baraza na porojo tuu,
     
  11. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Sio kweli bana! Tatizo ni kuwa CDM iliiachia CUF mkoa huu, ingawa nayo ilijitahidi na kupata karibia nusu ya viti vya Halmashauri ya jiji, lakini kwa sasa Cuf imeponzwa na ndoa yake na CCM, pia kusambaratishwa kwake na Hamad Rashid, sasa ishakuwa ni mdebwedo, sasa kilichobaki hata CDM ikibofya kiulaini tu, kutakuwa na mabadiliko makubwa sana.
     
  12. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Zama hizi inawezekana. Zama zile teknolojia ilikuwa bado duni. Liwezekanalo leo lisingoje kesho.
     
Loading...