Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lusinde wa Mtera - kuwa live jioni hii Clouds FM radio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Apr 4, 2012.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kipindi cha jahazi kipo hewani sasa hivi leo 04/04/2012, wamesema baadae Mh. L. Lusinde ataongea juu ya kutukana mitusi akiwa Arumeru.​

    sijui atasema nini leo kujitetea maana ni aibu

    mlio nje ya nchi mnaweza sikiliza online now.


    Amebatizwa jina sasa ni Kudadeki
    .....

    anaongea bado sasa hivi ni mbishi nahamu nimpige vibao

    Raisi muachishe ubunge huyu mbishi

    .....

    eti ni kawaida yake kutumia lugha hii katika uchaguzi wa sehemu aendako ila wakati huu wamemchokoza,

    kwa hiyo anachosema ni kuwa amezoea kuongea hivyo tangu zamani.

    libaba hili bishi sana, anatia aibu


    .......

    what Yesu aliuawa, na Mtume..... jamaa huyu mbishi sana tena sana

    .......

    Eti Lema alisema maneno yalisikika jimboni, wnamuuliza mbona hatujayasikia? anasema yalikuwa jimboni

    .....

    JK unasibiri nini
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bado haijaanza tunamsubiri kumsikia
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Eti ule ulikuwa kama namba ishirini na kitu kuhutubia

    Na alikuwa ni Chadema zamani sasa ni CCM

    ndo ameanza kuongea sasa hivi.
     
  4. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahah Lusnde anasema yeye hutumia neno kudadadadeki hata kanisani
     
  5. Matonange

    Matonange Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mashaka, asije akawa alitoroka Milembe huyo. Hivi hospitali ya Milembe iko ndani ya jimbo gani kweli? Siyo Mtera?
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni mbishi mbishi eti hatukusikia Chadema walivyowaongelea CCM (watukana) na tumeona upande mmoja tu,

    Angekuwa Chadema eti kideo kisingetolewa mtandaoni na wote tungeona kawaida na kufurahia

    Tanzania daima wamemtukana yeye na familia yake na ni ya Mkubwa Chadema
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Yaani najiuliza walimchaguaje huyu... lazima alitembelea vibabu kumsaidia.
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa CCM hata yule Matonya wa Dodoma anaweza kupewa Ubunge. Mbona walimpa maji Marefu?
     
  9. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu Kibonde anatafuta nini CCM

    Chadema wamesema hawakubali sorry yake yeye Kibondevv anasema eti marumbano hayatakiwi

    huyu kweli lazima ankura na wa ccm ni ujinga sana Kibonde kwa kutetea vyama ni ujinga sana ikiwa wewe ni mtangazaji

    Mwenzako ni bonge la mtangazaji.
     
  10. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo. Wazazi wake na chama ndo wamemfanya Lusindematusi tunayemuona.
     
  11. L

    Lsk Senior Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...tunasubiri tamko la CHADEMA!!
     
  12. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sure mkuu!..for the first time leo Anord Kayanda ameonyesh ukomavu ktk kuuliza maswali ya msingi..Kibonde alikuw anaonyesh km kumtoa Lusinde kweny hoja ya msingi iliyompelek kweny interview..aagg
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nawaonea huruma wapiga kura wake, maana watakuwa wanajuta sana kwa kumchagua.
     
  14. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ikiwa tuna viongozi vichaa kama Lusinde, je tutarajie maendeleo? Kuwe na sheria ya kuwabana viongozi wa umma (mbali na watu wa kawaida) pale wanapokiuka maadili na tamaduni za Tanzania. Viongozi wana ushawishi mkubwa, kina Lusinde wanaharibu jamii (watoto) waliomsiliza. Je wehu wataweza; kuchambua sera, kkunganisha wadau, kuchambua miradi, kutunga sheria? MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  15. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kideo kipoooo bofya linki hii http://www.youtube.com/watch?v=1lSaLItmj-c
     
Loading...